Q.1 Đi vip thái thì sẽ bị coi thường và lừa dối chăng ?

Lượt xem: 4,418

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
trước thay mặt cơ sở cáo lỗi cùng anh @ronaldinho11 vì sự việc đêm qua, đã trao đổi với cơ sở để chấn chỉnh, khắc phục, kiểm điểm và hướng dẫn lại toàn bộ nhân viên về cách làm việc, cũng như ứng xử trong công việc, không để tồn động sự việc trên để mang lại sự thoải mái và trải nghiệm dịch vụ tốt nhất tại cơ sở. Mong anh rộng lượng tha thứ cho qua. Cám Ơn Anh

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bị đến mấy lần mà bác ko làm 1 bài chia sẻ nhỉ, mà mãi tận bây giờ mới lên đây quy chụp cho cơ sở bật đèn xanh ah =))) bác quy tội cho cơ sở thế này có hơi vô lý không =))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương and JokerZ Lam

kechandoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/16
Chủ đề
1
5
3
73
0 ₿
Quy hay ko thì hy vọng cs làm việc lại vs nv để ko mất khách, còn kiểu bênh vực hay nói đểu khách thì ko ai thèm quay lại đâu, bật mí mình đi đây trên dưới 20 lần r nhé, trc dịch thì đúng như bác tus nv đàng hoàng, nhất là ông a to đen bự bự, sau này đi sáng gặp kiểu k ưa đc

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chuyện này xảy ra chả ai muốn cả bác ah , không lẽ cơ sở bật đèn xanh cho nhân viên làm thái độ với khách đi vé thái ah =)) cơ sở lâu năm có tiếng thì chả ai dại như vậy đâu, đi ktv quen còn gặp bữa mưa bữa nắng , bên cơ sở cũng đã vào nhận lỗi thì tui thấy cơ sở cũng tiếp nhận ý kiến của các bác chứ có bênh vực hay nói đểu gì đâu ? đi trên dưới 20 lần thì bác là khách quen rồi mà nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Nói chung tui thấy mình làm dịch vụ thì sự chuyên nghiệp luôn đặt lên hàng đầu. Vé Onsen 2, Onsen 1 hay Vé thái thì cách tiếp xúc KH cũng phải như nhau. KTV làm vé onsen đc đương nhiên làm thái cũng đc. Đó ko phải vấn đề. Còn Dubai Q1 tui cũng đi 1 số lần. Thái độ phục vụ họ rất ok. Chưa bị giống bác chủ thớt. Nên lần này đồng cảm với bác vì có trải nghiệm chưa ưng ý. Cơ sở cũng đã có thiện chí khi nhận lỗi.

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and PASSIO

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bth mà , thông cảm thôi chứ 23h đêm r kiếm chỗ nào đi mua thịt bò chứ ? Mà thấy có khách đi xuống là bưng tô mì bò chà bá lửa ra đâu thấy hỏi khách a đi vé gì để e theo vé mà cho bò đâu. Giờ e ko ăn đc thì để bữa sau ăn, coi như nhường ae đi trc dùm một tí. Xem như ae đi trc hưởng thôi, nếu e vs a đi chung mà còn đủ bò cho 1 tô e cũng sẽ nhường a thôi, ng ae thiện lành :))B27B32

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
B13 nói nge đứt ruột chưa .

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Bác chủ thớt đi nhìu nhưng cs ko nhận dạng đc khách quen/khách mối, có hành xử chưa oki thì bộc lộ dsc yếu điểm, chấn chỉnh thì bác thớt cũng sẽ quay lại ủng hộ thôi. KTV là chín, Cs phụ thôi

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and Zico

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hay giờ e làm series vé Thái (hoặc vé thấp nhất) all cơ sở luôn B36Tiêu đề là "Chủ tịch giả nghèo đi massgase và cái kết"

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Cái kết là cạn tinh chứ ko đc gì,heee

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cái kết là nghèo thiệt B27B27Giả nghèo nhưng mà phát hiện mình ko cần giả,kkk

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Ma nào nó tin, nghèo tình chứ ko nghèo tiền, đc lần đầu chứ lần 2 vào Cs bế lên phòng

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nhầm òi, em là người giàu tình cảm nhưng nghèo vật chất, chạy con wave tàu bao nămB12B12

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.