Hà Nội Dị vực phong tình

Lượt xem: 601

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lone_wolf

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/6/22
Chủ đề
7
31
43
1 ₿
Sẵn dịp công tác ra thăm Hà Nội, tìm chỗ ngả lưng chút trong lúc chờ tới giờ bay. Có điều trong diễn đàn ít spa Hà Nội quá, chỉ 2 spa có box riêng. Lần trước đi Tokyo rồi nên kỳ này thử Windy.

Về dịch vụ, tại cơ sở chỉ show 3 gói thay vì 5 gói như trên forum. Sự không thống nhất này làm mình hơi gợn. Tư vấn cũng không nhiệt tình như trong Nam. Không có hình các bé để chọn tại cơ sở. Tuy nhiên đó là nhận xét chung thôi. Chứ cuối cùng thì bé đúng gout quá mà nên cho qua hết, cái tội dại gái mà.

Về csvc, phòng ốc rộng rãi, giường to. Bồn tắm cũng rất to, mà vòi nước chảy chậm nên đợi mãi đành tắm vòi sen.
Vô phần chính, locker hỏi mình thích gout gì, mình nói miễn ngoan là được. Mà công nhận bé ngoan thiệt. Bé ngượng ngượng sao đó, tắm mà cứ một hồi là tìm cách chui ra sau lưng mình trốn miết. Bé là người dân tộc nha, quê Lai Châu, nói tiếng việt tốt nhưng còn lơ lớ nhẹ, nghe rất dễ thương, điểm dị vực phong tình thứ nhất là đây.

Bé rất vui vẻ, hồn nhiên, nghịch ngợm. Điều đó cũng đưa đến điểm thứ nhì, một trải nghiệm ấn tượng nhất từ trước giờ. Lẽ ra vô đây nếu phòng cách âm không tốt thì toàn nghe tiếng rên, mà hôm nay chắc quản lý nghe tiếng hai đứa cười nắc nẻ, cười hihi haha từ đầu đến cuối.

Nói chung hôm nay là trải nghiệm vui vẻ, thú vị nhất trước giờ. Sau 90p vật lộn, chiến tích là một trận cười đến đau bụng, cả người bị bé cắn đầy dấu răng (nói vậy chứ chút xíu là biến mất), một bãi chiến trường khăn drap bay tung tóe. Và dĩ nhiên cũng ra được 1 shot (cười đau bụng quá, không ra nổi shot nữa). Trên đường ra sân bay, tài xế taxi cứ lâu lâu liếc mình một cái, chắc nghĩ không biết thằng đó có phê thuốc không mà cứ ngồi tủm tỉm một mình (taxi đón từ chỗ khác chứ ko phải Windy).

Đánh giá: sn 2000 (cuối năm 2000 nha, nên qua tháng sau cũng vẫn 23 thôi)
Khuôn mặt: hao hao giống Hoàng Thùy Linx, có nét hồn nhiên lẫn nghịch ngợm
V1: to vừa, real
V2: ôm vừa tay, ko lipid, cũng ko mình dây
V3: vừa phải, không hợp các bác gout doggy
V4: chẹp chẹp
Trải nghiệm: 11/10.

Hic tiếc nuối nhất là quên hỏi bé số mấy, chỉ nhớ bé nói tên Ánh.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Hà Nội

Massage Windy Hà Nội

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/23
Chủ đề
3
103
26
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã cho trãi nghiệm chân thật nhất ạ. Xin lỗi anh vì phần ãnh ktv vì thường các a đến tận nơi bên e sẻ sắp sếp theo kĩu người mình muốn để nhìn trực tiếp k vừa ý anh có thể đỗi . Vì có nhiều bé ben em chưa cập nhật ảnh. Như bé mình vừa trãi nghiệm là bé 05 nha a zai. Bé hiện vẫn chưa có ãnh ạh. Chân thành xin lỗi anhhh

• Like
Điểm cảm xúc: lone_wolf
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.