Điểm 10 cho chất lượng

Lượt xem: 1,563

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Lâu rồi ko đi massage, nhận được code của mod em phi ngay đến P.A.
Cảm giác hàng ngày đường xa vật vã , hôm nay lại càng xa hơn.
Đến nơi check in em tiếp tân vui vẻ hỏi thăm anh đi vé gì. Trả lời: anh hỏmg có biết, nhưng anh có code.
Check code xong các thủ tục rồi thì là mà đc locker mời lên phòng. Mình thích P.A ở chỗ là hiếm khi phải chờ lâu.
Lên phòng xông hơi các kiểu thì ẻm vào. Cảm giác hơi shock 1 chút vì sao ẻm cao dzay, nhớ số 10 năm ngoái có cao dzay đâu. Gương mặt dễ nhìn. Đến khi ẽm cười thì ... Như đang quảng cáo kem đánh răng P/S các bác ợ, trắng đều đẹp nhưng ko phải hàng giả nha. Cả đời lăn lộn massage chưa gặp em nào răng đẹp như vậy.
Coi như ấn tượng ban đầu là ổn.
Đi sâu vào chuyên môn thì massage mệt em ấy bị đau tay nên có xin phép là em cố gắng hết sức nhưng có gì anh bỏ wa. Nói chung là đc, đấm đá cũng lâu lắm.
Sang đến thái thì ôi thôi sướng. Mình thích kiểu trườn của em 10. Với kiểu dài đòn nên ẻm trườn cũng dễ. Các tuyệt chiêu đủ cả.
Lật ngửa ra còn phê đòn hơn. Điểm đặc biệt của em này là thơm tho sạch sẽ vô cùng, thơm từ thịt chứ ko phải do nc hoa, cảm giác như là gấu nhà, em nhiệt tình tra tấn mình, chịu đựng đc vài phút là coi như xong phim.
Đánh giá chung
Face: xinh mãn teen
V1: đủ dùng
V2: ko mỡ
V3, v4: ổn
8/10. Điểm yếu là mới vào nghề nên ít skill. Điểm mạnh là mới vào nghề nên nhiệt tình :))

Tic/tip cũng như ai thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Ba Con Sói Xanh

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
25/5/18
Chủ đề
1
240
49
0 ₿
Bé 10 tóc ngang ngang phải k bác . Bị bé tém 1 lần rồi dc cái be nc dê thương lắm

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Hôm qua cột tóc nên mình ko để ý nữa bạn. Nhưng mà cao, hình như dàn đào P.A thì ẻm cao nhất thì phải.
Mà mình khoái ẻm cái tâm lý, lúc sau vứt đôi guốc, mang dép dắt mình xuống.

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
K dc may măn như bác đi 8 lần full phong hêt 5

Prok