Q.12 Diễn Đàn Hôm Nay Có Bài Viết Mới !!!!

Lượt xem: 1,237

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
501
209
0 ₿
Vâng lại là mình đây do xa vắng diễn đàn quá lâu nay quay lại tự nhiên có cái event Mờ U với Ê Vê Tân đành thử vận may ai ngờ lại quá là may mắn đoán trúng tỉ số và không bị trùng cơ sở .
Vừa nhận được code của @Dory tính bấm bụng để thứ 2 hẵn đi nhưng mà con tim lại không cho phép đành đúng chủ nhật chọn đúng giờ đông nhất là 19h lủi vô :))) , vâng đúng vậy vừa vô Cơ Sở thì xe đã full cứ tưởng là kẹt nhưng cũng hên vào trình code và đợi tầm 10p là được lên phòng , do hôm nay khách đông nên cũng k cho coi IPAD để chọn thôi kệ , vừa vào phòng cũng đã nghĩ nhiều số hot hót nhưng toàn bận hên LOCKER bảo có số mới nhon và xanh lắm nên thử và từ đây câu chuyện lại bắt đầu :
- Ngồi chưa tới 5p thì bé vào mình k kìm nổi do lâu quá thoát ẩn thoát hiện mình đã khám phá bé ...... :))) trao nhau những nụ hôn đầy tình cảm và trò chuyện đầy kích thích
- Ngồi được tầm 10p đã trao những kĩ năng thì bắt đầu Màn Tắm : tắm sạch sẽ kỉ bé đang tắm đang sối nước cho mình thì bé ngặm thằng nhỏ xong lại thả ra trời tới công chuyện !! mình thì bóp dú long trảo thủ sờ v4 bé ôi rồi nước lênh láng vỗ mông ta nói nó đúng bài rồi bé lại ngậm thằng nhỏ liếm đầu rồi đi xung quanh chiến trong bồn tầm 10p hơn thì tắm lại sạch lên giường làm chap 2
Về massa khoẻ : đủ bài lực vì cái này nhiều quá rồi nên mình qua phần hứng nhất
Về mệt : bé bôi dưỡng thể lên người mình và đi cặp ngực từ chân lên tới mông rồi bóp ciu mình bé dùng đường lưỡi đầy ma thuật đi từ bắp chân lên giữa phần mông rồi lên lưng và 2 bên cổ tê và lật ngửa lại bé dùng chiêu kẹp bánh mì xém xíu nữa là out , xong bé lại dùng chiếc lười lít ti mình k chịu được tay mình thì sờ mông ẻm rồi bú bình trời bú ngực ẻm hồi thì đầu núm nó cương cứng ngắt :))) và thế mình đã dùng lưỡi đưa vào v4 của bé trời lênh láng mà lâu lâu bé còn giựt giựt lên trời ơi sau khi cầm cự có được 6p55s đã out trong sung sướng và xong thì tắm lại và chào em ra về
Đánh giá :
Về KTV :
SBD : 68
V1 : 8.5
V2 : con kiến
V3 : 8.5
V4 : 9 cắt tỉa gọn gàng nước nôi lênh láng và +1 vì giựt tê người có cảm giác
Tic = free cảm ơn diễn đàn đã tạo ra sân chơi và chân thành cảm ơn mod @Dory đã dành thời gian trao thưởng
Tip = Tic
Phục vụ : cà phê
CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ DÀNH CHÚT THỜI GIAN ĐỌC HẾT BÀI VÀ ĐÁNH GIÁ Ở TRÊN LÀ QUAN NIỆM CÁ NHÂN CỦA EM VÌ BÉ MỚI NÊN CẦN CHỈ VÀ GÓP Ý
CÓ VÀI HÌNH ẢNH CỦA CƠ SỞ :
DO ĐỢT NÀY ĐÔNG NÊN VÔ PHÒNG NHỎ MONG MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM
HINH OK.jpg

VÀ ĐÂY LÀ ẺM SAO QUÊN ĐƯỢC :)))

Đính kèm

• HÌNH 2.jpg
    HÌNH 2.jpg
    2.3 MB · Lượt xem: 11
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and NMT9x

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
452
Tphcm
1 ₿
Huynh này bấm giờ ghê thiệt, 6p55s… :cuteonion18: mừng huynh trở lại hoan hỷ

• Like
Điểm cảm xúc: quentenroi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Đây cũng là nguyên nhân vì sao có bé mới là Tàn cố tranh thủ để gặp bé... bé mới mà còn đúng Gu thì cưng xĩu ak bác...:ami-(10):

• Like

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
85
1,484
539
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ Cẩm Thy… Cẩm Thy mong được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like