Q.1 Diện kiến nữ hoàng Queen 69

Lượt xem: 1,581

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Cuối tuần vô tình may mắn trúng lần 2 cái code Xổ Số & GCH, tranh thủ đi và chọn Queen trước, tiện đường ghé vô luôn nên không book trước, còn đúng 1 số 69 - thế là đi thôi chứ còn lựa chọn gì nữa hihi, lên phòng vip 1 to bự thay đồ xông hơi chút
- CSVC: xông ướt, xông khô, giường rộng, bồn to, toilet, vật dụng cá nhân...tất cả đều có đầy đủ trong căn phòng này
Phòng xông chưa lên hơi thì em nó đã bước vào, chào và cười 1 cái hết hồn, tự nhiên nhìn nụ cười ấy không biết có chị em gì với 39 Dubai quận 1 hay không mà tự nhiên thấy giống cực kỳ, cười rất tươi xinh và duyên. Thế là khỏi xông luôn ngồi trò chuyện với em rồi đi tắm
- Nữ hoàng 69: mặt có nét, 24 25 tuổi gì đấy, body mi nhon mình dây có chút tha thu, da trắng mịn màng và nụ cười duyên
Vòng 1: bự, đẹp, bú bóp bao đã
Vòng 2: xíu xiu lipit thôi
Vòng 3: căng, nhọn, doggy chắc phê
Vòng 4: không check
- Em tắm rửa sạch sẽ xong khỏi động nhẹ vài đường lưỡi, em hỏi mình có muốn thư giãn không hay đấm bóp trước, mình nói thôi để ra giường thế là ráng nhịn để ra ngoài còn thưởng thức tiếp. Đấm khỏe tốt, có lực. Sau đó bắt đầu màn thư giản đỉnh cao, kỹ năng đi lưỡi của em phải nói là phê phải biết, ngực bụ đầu ti căng lướt cảm nhận rất sướng kết hợp âm thanh vừa đủ khiến mình lên mây lúc nào không kịp ngáp, chỉ biết nằm hưởng thụ chứ tay chân cứng đơ không khám phá được gì, em CIA đến giọt cuối cùng còn tặng kèm cho 1 nụ cười dam dang. Em xin phép đi xúc miệng rồi quay massage đầu cho 1 chút rồi đi tắm lại và chào em ra về.
Thiệt hại: tic free xổ số (tks mod @John Wick tạo sân chơi và cơ sở tài trợ)
Tip: bằng tíc + bonus
Nhân viên: cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004