Q.12 Diện kiến thánh nữ 18

Lượt xem: 1,397

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
Trưa nắng nóng quá, tính làm chuyến Ch. Châu mới lên sóng nhưng nhắn ko thấy trả lời trả vốn gì ráo, nhắn qua AD quen thuộc cũng vậy nên thui ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục vẫn là cái ao.

Nhắn qua CT, 1 phút sau trả lời liền, còn mỗi mình 18 trống nên quất luôn. Đến nơi tầm 14h, toàn những gương mặt xa lạ từ lễ tân đến phục vụ nhưng thái độ thì trước giờ vẫn vậy nhiệt tình, vui vẻ.

Lên phòng nhắn là cho bé lên luôn đi vì nóng quá ko có xông. Thay đồ xong, vừa mồi điếu thuốc là bé vào.

"A hút xong thì mình đi tắm nha", dễ thươnggggg. E tắm kỹ lắm, chà lưng, vệ sinh thằng út + lỗ nhị sạch sẽ. Rồi e nói thư giãn trong bồn nhưng mình kêu ra ngoài cho thoải mái vì bồn tắm ko phải là điểm mạnh của CT. Skill của e thuộc loại nhất nhì ở đây rồi, với hơn 2 năm trong nghề thì e là thứ hai chắc ko ai là chủ nhật. Nhẹ nhàng, ướt át kết hợp âm thanh hifi, khi thằng út co giật bé vẫn chưa buông tha mà phải để nó yểu xìu lại bé mới bỏ ra.

Bỏ khỏe để ngồi 2 đứa tâm sự loài chim biển. Cũng 25 nồi bánh chưng nên bé khá biết chuyện. Bé thuộc dạng tình cảm, nhẹ nhàng nên khách lịch sự sẽ rất hợp.

Tổng phí: tick + tip 1.500k. Ae phục vụ 100.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé trân trọng cảm ơn bác đã ủng hộ và chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng thánh 18.
Cẩm Thy mong sẽ được đón tiếp, phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!