Điệp viên 39

Lượt xem: 991

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Chào các ae đồng râm. Hnay cảm thấy buồn phiền nên lên cđ xin bác @Lục A Ka điệp viên đi , hên sao được bác LAK chiếu cố cho vé P.A kèm theo chỉ thị nhọ là thám thính 08. Do đi đá banh vs cty nên cỡ tầm 9h30 hơn mới vô đến P.A , và đưa lễ tân kiểm tra code thì e số 08 hết ca nên đi về :( "bùn tập 1" nên thôi mặc cho số phận tờ rym đưa đẩy và lên random.
Được a locker đưa lên lầu 2 và đưa vào phòng . CSVC: Phòng P.A hnay đã trang bị lại cái giường con sò cỡ lớn hơn giành cho các ae đi Thái :D:D:D. Sau đó mình thay đồ vào xông hơi đợi em bước vào. Cỡ tầm 5p thì e bược vào với khuôn mặt lạ lẫm , chào hỏi em thì mới biết e làm được 2 tuần nên nhìn cũng hơi lạ. Ngồi nc tầm 5p rồi e lên tắm cho mình.
Về massage khỏe: e làm đầy đủ và rất có lực , phần này có thể tốt vs a e nào đang mệt mỏi như mình
Về massage mệt : Bé bắt đầu cởi áo và dùng vòng 1 đi khăp người , kết hợp thêm chiếc lưỡi uốn lượn trên người. Do e mới làm nên kĩ thuật thái của em còn hạn chế nhiều mong các sư huynh chỉ giáo thêm, nhưng thay vào đó thì bé chịu khó BJ và cho mình khám phá thoải mái , sau 10p cầm cự thì cũng ra trong sung sướng.
Nghỉ ngơi 1 xíu rồi bé tắm lại cho mình và thay đồ ra về.
Đánh giá: face : 6/10
v1: cam
v2: ít lipit
v3: săn
v4: nước nôi thoải mái
tic: bác LAk
tip: 6xx
Cảm ơn ae đã đọc bài :D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.