Q.1 Điệp viên nhưng mà sát thủ là 007

Lượt xem: 987

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Chào các bác,
Vào những ngày đầu hạ oi bức nên cơ thể cũng cần được giải nhiệt. Thế là thử vận may inb xin điệp vụ từ bác Lục. May mắn được bác trao nhiệm vụ tại Queen. Cũng lâu rồi chưa ghé Queen nên được dịp ôn lại kỷ niệm xưa.
Sau khi nhận được điệp vụ, lặn lội pm cho bé Ốc hỏi thăm dạo này KTX xinh tươi ra sao, sau hồi chọn lựa thì thấy bé 07 có vẻ hợp gu nên book sẵn bé luôn đến nơi khỏi phải đợi.
Tới nơi cũng như mọi khi, check code và lên phòng.
Lên đến phòng, tranh thủ bé chưa vào thì vào xông tí xíu, phòng xông hơi lên khá yếu, vì ngoài đường đã nóng rồi nên mình cũng không muốn xông nhiều. Xông chưa được bao lâu thì bé vào nên thôi mình cũng ra luôn để ngắm bé xinh đẹp. Bước vào là 1 bé dáng người cao rao, đi guốc nữa có khi gần 1m7, V1 căng tròn và V3 thì căng cực.
Nói với nhau vài câu chào thì bé lau khô người cho mình và cũng dạo đầu nhẹ nhàng từ những nụ hôn và mình cũng mân mê làn da căng mịn của bé. Sau khi khô người mình cùng bé vào tắm. Bé tắm qua cho mình và bắt đầu dùng làn da thịt căng mịn mềm mại tấn công. Cặp ngực to mềm áp sát cơ thể mình cùng đôi môi chăm chút từ trên xuống dưới, mình thì cũng tranh thủ hái đào bắt bướm hòa cùng nhịp điệu với bé. Quần qua lại 1 lát thì 2 đứa nghỉ để lên giường cho việc tiếp theo.
Lên giường bé bắt đầu massage khỏe, bé ms khỏe khá kỹ, từ đầu, mặt, lưng, tay, chân, kỹ đến nỗi mà mình nói em ơi anh khỏe rồi mình dừng cái này nhé. Chứ anh đang đợi cái khác. :))). Rồi bé dạ rồi 2 anh em bắt đầu vào cuộc chiến.
Bé bắt đầu thoa tinh dầu rồi từ từ tấn công từ phía sau, bắt đầu từ đôi bàn chân, bé dùng cặp đào đi không sót chỗ nào, rồi khép đôi chân mình lại bé nằm úp lên rồi trượt lên trượt xuống không trượt phát nào. :)))). Rồi bé nói mình chổng cái m*ng lên, rồi bé bắt đầu chăm sóc bờ m*ng của mình kèm 1 vài phát bj ngược. Rồi bé bắt đầu chăm sóc cơ thể mình từ phía trước, dùng cặp đào + đôi môi mân mê khắp cơ thể mình, mình cũng tranh thủ khám phá những đường cong của bé. Rồi điều gì đến cũng đến, dưới cặp ngực và đôi môi căng mọng chăm sóc thằng nhỏ liên tục thì nó cũng đầu hàng trong sung sướng. Mình nằm nghỉ tí rồi được bé tắm qua lại. Xong xuôi cũng chào bé ra về.

Kết cùng 07 dễ thương, cao ráo
V1: real, to mềm mại
V2: ít lipit
V3: căng cực
V4: gọn gàng

Tic Bác Lục, tip=tic
Cảm ơn bác Lục và cơ sở đã tài trợ chương trình này

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
206
137
15 ₿
vậy là bác nhiệm vụ thất bại rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
đệp viên 007 tuyệt nha, phục vụ bao nhiệt tình. anh em nào gu skill và pv nhiệt tình là đúng gu ... 007 nói chuyện hơi lớn nha ...

• Like
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác đã sung sướng cùng nữ hoàng BDSM kkk