Điệp vụ 07/05: Cực kỳ thất vọng với 02

Lượt xem: 2,457

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ben Lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/19
Chủ đề
2
29
20
27
Thành phố HCM
0 ₿
Chuyện là lâu rồi không đi massage nên thằng đệ của mình cảm thấy hơi khó chịu nên hôm 6/5 mình có đăng kí điệp vụ với bác Lục nhưng k được rồi trưa trưa 7/5 có đăng kí lại lần nữa và mình đã được giao nhiệm vụ với 02 vào lúc 18h.

Tầm 16h mình được tan làm sớm vì sáng sớm có vô công ty trực giùm ông đồng nghiệp (con ổng sáng sớm bị sốt nên ổng phải về sớm), tan làm thì mình chạy vòng vòng kiếm chút gì đó để ăn và đến 18h thì có mặt tại PA để làm nhiệm vụ.

Tới PA được chú bảo vệ đón tiếp chu đáo, vô trong thì chị lễ tân mời mua vé, mình thì thích vé tắm nên bù thêm tiền để đi vé tắm luôn. Đợi khoảng 5ph thì được locker dẫn lên phòng và cũng k quên gửi tí tiền cafe. Mình thì k xông hơi nên lên phòng thì ngồi đó đợi bé một lát.

Lát sau bé vào, cảm nghĩ đầu tiên thì bé khá xinh, trong lúc ngồi đợi nước thì trò chuyện tí với bé, thấy bé cũng khá thân thiện nhưng ai ngờ...

5ph sau thì bé mời mình vô tắm, lúc đó nước chưa đầy mà bé mời mình vô tắm nên mình hơi nghi nghi, rồi tắm thì cũng như mọi khi, bé k vô bồn tắm chung mà ngồi trên thành bồn tắm cho mình. Lúc đó mình hơi thất vọng vì bù tiền để đi vé tắm mà tắm như thế thì bù chi nữa.

Trong lúc tắm thì mình có đề nghị làm 2 shot. Tắm xong thì bé mời mình qua giường làm shot 1. Bé bắt đầu lick ti rồi bj một chút, rồi quay lên lick ti +hj. Trong lúc làm shot 1 mình có nói là đừng hj nhiều quá, nhưng bé k nghe, bé hj nhanh dần và mình out (thật sự k có tí cảm giác gì là sung sướng), và còn nói mình là kệ đi shot 1 ra lẹ lắm, cái sau mới lâu. Ủa ủa bỏ tiền ra để vô đây hj à, vậy thà ở nhà tự làm cho rồi. Mình thì nói thật là mình k tiếc tiền nhưng khi chúng ta bỏ tiền ra mà dịch vụ k làm chúng ta thỏa mãn thì hỏi các bác có tiếc hay không?

Sau đó thì bé massage khỏe cho mình, trong lúc massage khỏe thì mình rất bực nhưng k để lộ ra, rồi lát mình nói bé là mình hơi mệt nên k cần làm shot 2. Rồi một lát bé chà thái cho mình, chà thì cũng bình thường k có gì đặc sắc. Chà thái xong thì massage đầu vì mình nói mình k cần làm shot 2.

Xong thì bé tắm sơ lại cho mình, bé còn nói mình là đừng viết report vì đại khái là bé k thích cộng đồng massage này.

Rồi mình ra về nhưng trong lòng thì k vui tí nào mà k để lộ ra vẻ mặt.

Đánh giá ktv 02:
- V1: vừa tay (nhưng mình có cảm giác đó là giả :) )
- V2: có eo
- V3: không có gì đặc sắc
- V4: chưa kịp khám phá thì đã out

Rồi bé dẫn mình xuống quầy và mình ra về, được chứ bảo vệ dắt xe xuống giùm và cũng k quên gửi chú tí tiền cafe.

Thiệt hại: bù 320k vé tắm + tip 900k

Sau ngày hôm ấy mình mới nhận ra rằng: làm giàu k khó, chỉ vào đấm bóp rồi hj thì đã có 900k một cách dễ dàng.

Và mình sẽ k bao giờ trở lại PA nữa.

Đây hoàn toàn là những gì mình đã trải nghiệm 100%, mình k thêm bớt bất kì chi tiết nào.

Cảm ơn các bác đã đọc bài report của mình!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nên giữ bí mật thân phận điệp viên bác ơi yociexp74 , bại lộ một cái là mấy e ép uống Xyanua ngay yociexp18

• Like
Điểm cảm xúc: Ben Lee and Yến Thanh

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
561
124
1 ₿
Hồi trước mình cũng đi KTV 02 1 lần, mà kỹ thuật của e cũng chỉ cơ bản (do e nói mới làm) nên đi vé tắm phải chọn mấy số lâu năm mới đáng giá. Bỏ tiền nhiều đi gói này mà được hưởng dịch vụ nhiêu đó thì hơi tiếc.

• Like
Điểm cảm xúc: Ben Lee and rhinoman11122

traihamvui

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/3/19
Chủ đề
0
13
7
47
0 ₿
Xui cho bác, tưởng đc sướng mà k sướng rồi. thôi hẹn lần sau zB05

• Like
Điểm cảm xúc: Ben Lee

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Chắc là có sự phân biệt đối xử giữa vé mua và vé điệp vụ. Ko phải ai làm Onsen cũng tốt

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời đầu tiên P.A Relax xin gửi lời xin lỗi chân thành đến anh @Ben Lee về sự viêc này. P.A relax đã tiếp nhận thông tin và phản hồi từ anh và đã làm việc ngay với bé 02 ạ. sau khi trao đổi cơ sở cảm thấy bé vẫn chưa đáp ứng đủ tiêu chuẩn từ cơ sở nên P.A Relax đã cho bé tự chọn con dường riêng. P.A Relax luôn cố gắng cung cấp dịch vụ tốt nhất cho khách hàng, đặc biệt là quý anh trai thân thiết luôn quan tâm ủng hộ cơ sở. P.A rất mong nhận được sự thông cảm và thứ lỗi của anh, hy vọng sẽ được đón tiếp anh tại P.A Relax để trải nghiệm lại dịch vụ qua một món quà nhỏ cơ sở gửi đến anh trong inbox ạ !

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Bị phục vụ tệ như vậy mà bak vẫn tip 9 xị luôn à

• Like
Điểm cảm xúc: Ben Lee and KamaSu

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Chia buồn cùng bác, e cũng đã từng gặp trường hợp như bác ở Dubai Gò Vấp, em chỉ 500k thôi nhưng cũng hiểu phần nào cảm giác lúc đó, bực mình cực kì và em cũng chia tay cơ sở từ đó, mặc dù rất gần nhà và cuối tuần nào cũng nhậu ở gần đó

• Like

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Thật sự bay giờ mong cơ sở giữ bí mật việc đi vé code free và vé mua đừng tiếc lộ cho KTV biết nếu ko chắc chắn sẽ có sự phân bì trong lúc massage :)

• Like

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Ngta đi bằng cái jì thì cũng đâu ảnh hưởng đến mấy ẻm đâu ta, vẫn tip ok mà, vé điệp vụ là cơ sở, các Mod ưu ái cho ae trên diễn đàn nên có đăng ký điệp vụ để đi thì cũng là bình thường. Cứ lăn tăn vấn đề này hoài

• Like
Điểm cảm xúc: Ben Lee and rhinoman11122

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Nhớ có lần nào cũng cự lộn với PA dữ lắm. Cái quản lý lên đổi người khác cái mọi cơn giận tan biến mất. Bữa quay lại cái đòi số đó còn đó , nhưng người cũng tan biến mất , thôi thì số đó, người mới cảm giác mới. Thôi bác hãy quay lại với cái inbox thầm kín kia đi. Biết đâu free cả vé lẫn tip thì saooooo :))(((

• Like

Ben Lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/19
Chủ đề
2
29
20
27
Thành phố HCM
0 ₿
Bé 02 nói với mình là bé mới vô làm đc 1 ngày, bé còn nói mình là khách mở hàng, còn phần đăng kí điệp vụ thì mình đc chỉ định đi 02 nên k đổi đc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.