Điệp vụ 08/07 - chiều xuống núi tái tê :)

Lượt xem: 1,434

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào các bác, Peter đã xuống núi sau bao ngày ẩn cư giang hồ. Xuống núi lại với bao điều lạ lẫm, nào là đường lên đỉnh sung sướng, nào là sướng cùng cộng động massage. Ôi mạ ơi, kiểu này chắc con bỏ chùa cắm Xì pho dài dài quá. Kaka, và thêm nữa, bác Lục bắn cái tin Dubai sắp tới quận 1..con t..rym thổn thức lần 2, lại gặp ngay kèo hỏi địa chỉ lấy quà bác Lục thì may mắn đến, commnet trúng phát và giờ đợi nhận quà. Bác Lục làm em hồi hộp lắm đấy bác biết hôn :))))
Chiều, lại te te đăng kí điệp vụ, may mắn đến lượt 2, bác Lục lại lệnh đi tuàn tra Dubai xứ bình Tân hoa lệ. xứ Dubai này nổi tiếng với dàn thánh nữ, nhưng có 1 bé đã hỏi năm lần 7 lượt mà chưa được gặp mặt - Thánh nữ 18 thần sầu. May mắn đến lần 2 với Peter trong ngày, hôm nay được gặp bé. Một ngày 2 làn may mắn đến với mình từ bac Lục, xin đa tạ bác nhièu nhiều
Thánh nữ 18 thì ko cần nhiều, up onsen ngay và luôn không lăn tăn suy nghĩ:)
Đến nơi, bỏ qua các thủ tục bình thường vì...chả có gì bất thường để kể cho các bác cả, nên em qua nhanh
MÌnh cũng thay đồi xông hơi chút, cỡ 5 phút sau bé vào. Mới chào được 1 cái là ù té tụt quần, chào thằng em ngay và không cho mặc trở lại. á há, bé ơi, bé làm anh giật mình mà chịu hổng có nổi à nha :)) 2 anh em ngồi chờ nước mà 8 xuyên lục địa, được biết bé mới quay lại sau bệnh, hèn chi gọi hẹn quài mà không gặp được.
Nước đầy, bé thay ngay cái lọt khe nhìn muốn đỏ con mắt, thằng anh nhìn thằng em cũng ngóc đầu dậy nhìn luôn, khộ thế chứ lị, đau mắt cả anh lẫn em :x :x :x
2 anh em lao vào bồn vần vũ vật vã, em nó dùng cặp buổi chà xát từ lưng đến ngực Peter, làm Pter bức bối không chịu được. Đã vào bồn là lãnh địa của em, không có cách chống cự thì bức bối phải rồi :) kaka. Em nó giở đủ chiêu từ bưởi lăn, bánh mì xúc xích và đến chiêu BJ trong bồn. Peter out ngay lần 1 trong sung sướng tế tái
Sau màn 1 cảnh 1, màn 2 cảnh 2 là mần khỏe. Ai đã đi bé này thì chắc cũng biết tay nghề, làm có lực, rất khỏe, thêm chiêu bấm huyệt nữa chớ :)
Đang lim dim màn mát khỏe, em nó lại dùng gel lạnh trên lưng Pter làm giật nảy mình. Em nó đi THái các bác ợ. Đi không nói trước :) hí hí. Lại với lợi thế cặp buổi cộng thêm âm thanh Hifi 7.1. em nó đưa cả thằng anh lẫn thằng em lên mây. Chỉ khổ em, hôm nay lần 2 mình lâu ra quá, làm em nó muốn mỏi cả cổ. Thôi, em có đọc bài thì cho anh xin lỗi, lần sau anh bù cho 2 miếng Salonpas em Nhé :)
Kết thúc buổi chiều xuống núi tái tê tê tái :)
Em xin không đánh giá điểm thánh nữ 18 ạ, cảm xúc em nó phê rồi nên không lượng hóa đươc

Tic Mod tài trợ + 270k up lên vé Onsen
Tip 1000k , tip thêm locker, gửi xe
Cảm ơn bác Lục đã tài trợ chương trình, cảm ơn anh em đã xem bài report của mình.
Chào anh em thân ái và quyết thằng

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Xuống núi mà làm 2 hit vậy có sức lên núi lại k bác

Dũng Lụi