điệp vụ 09 dubai bình tân

Lượt xem: 1,413

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
sau chầu nhậu tơi tả. nhận điệp vụ từ logan. lết con ngựa què đến dubai bình tân. cũng may cũng lết tới. Vào đưa code. thập muội nghỉ. random vậy.gặp e số 9 ms khỏe. 2 từ quá khỏe. ms mệt. e cởi lúc nào ko hay. quay mặt lại ôi thôi rồi chắc chết với cặp bưởi này quá. e đi từ trên xuống dưới từ dưới lên trên. kết hợp cái lưỡi thần thánh ta bảo nó phê. xong e lật ngược lại. lại dùng cái lưỡi thần thánh vuốt từ trên xuống dưới. dừng ngay tg nhỏ đá đá vài cái. e lại đi từ dưới lên trên.quay lại tg nhỏ. e bj vài cái.hj hơi nhìu. liếm láp khắp ng. chịu ko nổi e đành đầu hàng.tự do khám phá nha. nước nôi ko lênh láng như thập muội. tic.logan tài trợ. tip 5xxx. giữ xe. lấy xe xong ko thấy ai lun ak.chạy ra mới thấy giữ xe ak. điểm trừ là e làm chưa tới 1g.khoảng 50p thôi. nằm nc khoảng 15p nữa thì về.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
HJ nhiều quá chia tay nhỉ :D

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Đù lại cam ngon hả bác . Cam này mà cọ chắc đã lắm đây :p

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Chúc mừng bác mà dc đi phi vụ bác rp co tâm xíu chẳng có thông tin gì về bé hết sao bik đường mò đây bác

Massage Dubai Bình Tân

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
104
1,635
2,131
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân xin cảm ơn anh đã có những lời góp ý chân thành. Em đã làm việc với nhân viên và kiểm điểm các cá nhân liên quan, không để xảy ra trường hợp tương tư ạ. Mong anh thông cảm và bỏ qua các sơ suất ạ. Dubai Bình Tân rất mong anh sắp xếp thời gian rảnh ghé lại thăm các bé, để em có cơ hội mời anh 1 vé, xem như lời tri ân gửi đến anh - 1 khách hàng thân thương cùng những lời góp ý chân thành ạ
Chúc anh và quý anh em 1 tuần mới nhiều niềm vui và thành công ạ

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu