Điệp vụ 13/2 cùng em gái 18 DBBT

Lượt xem: 1,803

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Dạo này trời lạnh lạnh, trong lòng thầm nghĩ giờ này mà vô nằm ôm ấp mấy bé thì thứ gì chịu nỗi. Nghĩ là làm liền inbox cho bác Lục xin cái code ngay và luôn, tới trưa thì mình nhận được thánh chỉ từ Lục ka. Chiều hôm đó sau khi xong việc, ghé làm vài lon bia vs mấy thằng bạn lấy cảm hứng rồi chạy một mạch sang Dubai. Tới nơi cũng vẫn thủ tục như thường, Lục ka chỉ định mình đi 07 mà xui sao hôm ấy e 07 nghỉ, lễ tân hỏi mình có yêu cầu bé nào khác không, mình nêu ra 1 loạt cái tên hot đình đám ở Dubai như 16,10,79,20 mà k hiểu ngày gì mà mấy e toàn bận vs bận, thôi đành random mặc số phận v :)
Ngồi chờ tý thì được a locker dẫn lên phòng, mình tranh thủ vào xông hơi tý cho khỏe thì e cũng lon ton bước vào. Cũng tranh thủ ra gặp em, Cũng ôm ấp hỏi han tâm sự các kiểu tý thì em dắt mình đi tắm. Em tắm kĩ mọi ngóc ngách, cũng thích chọc ghẹo thằng em mình lắm làm nó cứ ngóc đầu lên nhìn ẻm nó hoài :)) Tắm táp xong mình bước ra cho e lau khô người rồi leo lên giường cho e Ms khỏe thôi.
Về Ms khỏe thì e làm cũng nhiệt tình, đủ bài, tính mình cũng dễ dãi nên như vậy đối với mình là ok rồi.
Khỏe xong lại tới Thái, e mở màn bằng chiếc lưỡi ma thuật, e khởi đầu từ 2 lỗ tai mình, di chuyển dần xuống cổ, dọc sống lưng rồi tới cái WC của mình cũng k phải là ngoại lệ. xong e kêu mình nhổm dậy và tiếp đến màn BJ ngược phê tận nóc. xong lưỡi rồi tới 2 trái cam của e, mình cảm nhận được sự di chuyển của 2 chiếc núm ấy:))) Vừa làm e còn bonus thêm âm thanh Hifi vang khắp phòng kích thích gì đâu. Xong mình lật ngửa lại để e kết thúc màn đi Thái, bây giờ mình mới chiêm ngưỡng được toàn bộ body của em, cũng bén lắm chứ lị. e tiếp tục làm Thái cho tới khi mình chịu k nỗi liền kéo e lên để trao cho nhau những nụ hôn nồng cmn cháy, xong mình liền chụp ngay cặp ngực ấy mà mút lấy mút để, tay mình cũng bận rộn mà khám phá khe suối của em, cái miệng + cái tay mình càng tăng tốc thì âm thanh ấy mỗi lúc cũng vang lên lớn hơn. Xong thì mình cũng nhường thế trận lại cho em. Em liền tức tốc lao xuống chụp ngay thằng em của mình mà mút lấy mút để, hết liếm bi, lau cột, rồi những màn lút cán thần thánh. Mình nằm gồng được chút k chịu nỗi nữa thì cũng thông báo cho e tăng tốc và cuối cùng mình cũng về đích trong sung sướng.
Xong xuôi thì mình và e vệ sinh cá nhân lại rồi mình cũng cáo biệt e về sớm vì có việc. Hẹn e 1 ngày không xa.
Đánh giá sơ bộ về e 18 mới như sau:
Face: Ưa nhìn, cũng có nét, nói chung cũng hợp gu mình
V1: Cam việt
V2: Ổn, không lipit
V3: Ok
V4: Cắt tỉa gọn gàng.
Cuối cùng xin cảm ơn bác Lục cũng như BQT diễn đàn đã tạo điều kiện cho ae có cơ hội trải nghiệm. Cám ơn các bác đã đọc bài viết của mình...!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc nói 18 cũ, tuyệt học xoáy nồng xoắn cả chuối, của e ấy chắc ko ai đỡ nổi và cũng ít ai làm đc,lưỡi dài đó là bẩm sinh òi ,khua khua

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Tiếc quá chưa đc đi e nó. Dạo này kẹt vs em 59 mấy tháng trời :)))

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Quá ngon luôn chứ bác. Mới vô làm 1 tháng mà v rồi, mấy e lâu năm chịu gì nỗi. Mấy bữa vô mấy e hành suốt 120p k cho nghỉ luôn. Khổ lăm :(

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Quá ngon luôn chứ bác. Mới vô làm 1 tháng mà v rồi, mấy e lâu năm chịu gì nỗi. Mấy bữa vô mấy e hành suốt 120p k cho nghỉ luôn. Khổ lăm :(

Everest

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/19
Chủ đề
0
36
7
0 ₿
Chúc mừng bác
Vậy thì em k cần đổi số hay đổi điểm. Cứ tiếp 18 Dubai cho nhẹ lòng...khà khả