[Điệp vụ 15/05] Không cảm xúc phần 2 với số 22 PA

Lượt xem: 1,781

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào anh em, Peter đã quay lại nền văn minh sau cả tháng vùi dập trên miền cao, cái miền có cái nắng có cái gió có cái đó nhưng cái cần thì hông có :)
Về được thành phố, mừng húm. Mệt quá mệt, thế là lại log vào diễn đàn đăng kí điệp vụ với với Lục. May quá sức, vẫn còn được may mắn trong mắt bác nên 30 phút sau có phản hồi ngay. Xin cảm ơn bác Lục rất nhiều vì dành cho mình phần may mắn này.
Đúng 14h30, đến PA. Trời nắng nóng khong cản nổi bước chân anh hùng. hạ hạ.
Đến nơi, trình code cho 2 bạn lễ tân. Hôm nay, điệp vụ không số nên em random luôn, để xem hôm nay thế nào.
5 phút sau, mình được anh bạn lễ tân dẫn lên phòng VIP 08. Mình chưa xông hơi ngay mà đợi xem ai sẽ là số may mắn hôm nay đến tâm sự với Peter :) Và nhanh thật, chưa tới 10 phút, em ý đã lên. sau màn chào hỏi bình thường, hỏi ra em ấy mang bí số 22 :)
Em chuẩn bị cho mình xong hơi, nhưng nhìn lại không hề có hơi. Cái này nhờ cơ sở kiểm tra lai dùm mình nhé. Mình vào đợi khoảng 10 phút bé lên mà không thấy hơi, sau khi chỉnh chỉnh kêu kêu anh bạn lễ tân lại, chỉnh chút xíu thì có hơi ra. Có thể hệ thống không ổn định thôi.
Nhìn chun đánh giá phòng VIP 08 rộng rãi, ổn với chiếc giương sò thần thánh làm gục biết bao cao thủ anh hùng thiên hạ :) há há. Cái này em xin không đánh giá ạ
XÔng hơi đã đời, bé dẫn em đi tắm. Đánh giá chung bé 22 này không phải dạng hoạt bát, mình bắt chuyện thì trả lời nhưng sau một hồi cũng nói chuyện đuọc và thấy bé nó chuyện cũng khá vui.
Sau màn tắm heo, Peter được bé lau khô tận tình và dắt lên giường mần thịt
Bé đi khỏe trước, mình hoàn toàn hài lòng về các bài khỏe của bé, đấm rất có lực, thêm màn bẻ khớp bẻ lưng mát xa đầu làm peter khỏe lên thấy rõ.
Tuy mat khỏe tốt, nhưng đến màn thư giãn thì Peter cảm thấy không thoải mái, mình đi vé thái nhưng bé trườn thí trên lưng rất ít, được một chút BJ ngược, thêm tí âm thanh, liếm nhẹ nhẹ, rồi nằm ngưa lại để bé mần sơ sơ. được chút BJ và HJ với khăn rồi mình out luôn. Cảm xúc cũng không được thỏa mãn lắm
Đánh giá chung:
V1: Nhìn thì khá, nhưng không được sờ gì 7đ
V2,V3: không check
V4: Sờ vào ướt chút chút
Service: mình chỉ đánh 6đ so với các bé đã đi trước đây
Theo quan điểm cá nhân mình thì bé làm khỏe rất tốt, nhưng làm mệt và thư giãn thì mình chính xác hông còn chút cảm xúc gì đọng lại (đây chỉ là quan điểm cá nhân mình).

Thiệt hại:
Tic: Bác Lục dúi dúi
TIP: 6xx
Locker: ly cà phê
Lời cuối xin cảm ơn bác Lục đã tin tuỏng trao điệp vụ cho em lần này. Minh xin lỗi không thể viết hay hơn do cảm xúc không có nhiều
Chúc anh em diễn đàn càng ngày càng vui nhé

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
989
341
37
0 ₿
nhiều bạn không hài lòng mà tip kinh nhễ, cá nhân tôi không hài lòng là tips dưới tic.

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Nhiều bài rp về 22 này rồi mà ta hay bác chưa đọc rp của anh em nhỉ, dù sao cũng chúc mừng bác hoàng thành nhiệm vụ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin tiếp nhận thông tin và phản hồi từ anh @peterpan1987 P.A sẽ làm việc với nhân viên và sẽ phản hồi anh trong thời gian sớm nhất

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời dầu tiên P.A Relax xin gửi lời xin lỗi chân thành đến anh @peterpan1987 P.A đã nhắc nhở và khiển trách bé mong anh rộng lòng bỏ qua cho bé một lần nữa gửi xin lỗi đến anh!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
cảm ơn PA đã ghi nhận ý kiến của mình