Điệp vụ 18 - Ngày trở lại

Lượt xem: 1,717

baotrung3108

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/6/16
Chủ đề
1
76
1
29
0 ₿
Trước tiên là xin cảm ơn mod @Rubi đã tài trợ cho chuyến thám thính này sau nhiều ngày ăn dầm nằm dề để đến lượt mình. Thật sự thì mình đã đi P.A từ lâu rồi, từ thời mà số 15 còn làm ấy, rồi bẵng đi 1 thời gian công việc tới giờ mới đi lại được. Cảm giác thật là bồi hồi. Nhận được điệp vụ số 18 từ mod, cũng hơi chần chừ vì hồi xưa có đi 18 1 lần rồi và lần đó ko vui lắm nhưng nghe đồn 18 này là mới hoàn toàn nên cứ thế mà triển thôi. Lúc nhận được điệp vụ thì mình chỉ cách P.A có 1 phút đi bộ thôi nên dọt qua liền luôn.

Lâu ngày trở lại thiệt là khác. Vừa lạ vừa quen. Vẫn là mùi hương đó. Rồi mình trình vé, ngồi làm miếng trà và lên phòng mần thịt. Chậc phòng Vip của P.A đã thật. Gam màu tím dịu mắt, nhẹ nhàng, quyến rũ. Mình quyết định vào xông hơi để chờ em như thói quen cũ.

Và em bước vào.

1 chiếc đầm đỏ ôm sát thân hình nhỏ nhắn. 1 khuôn mặt dễ thương. Em mời mình ngồi ghế rồi lau khô người. Lúc này, tay em đưa chào hỏi thằng nhỏ, ngực em thì chào mình. Mình nhẹ nhàng đặt lên ngực em 1 nụ hôn và ngước nhìn em. Sau đó thì mình ngập trong ngực em. Êm lắm, tuy ko to nhưng rất êm và chắc.

Công đoạn tắm rửa thì mình tua nhanh qua nha. Rồi đến phần khỏe thì giãn gân giãn cốt. Hôm đó mình đang bị cứng cổ mà được em massage cổ và nằm đá nóng xong là khỏi hẳn. Đầu óc cảm thấy cực kỳ thoải mái. Vừa làm em trò chuyện nhiều chứ ko phải kiểu xã giao, à còn được tư vấn phục trang kiểu tóc để đẹp trai lên nữa. Khúc này hài lắm. Lời khuyên cho anh em là nếu đi em thì nên nói chuyện với em càng nhiều càng tốt nha.

Và rồi chuyện gì tới cũng sẽ tới. Em lả lướt trên lưng mình, từ đầu đến chân. Đường lưỡi điêu luyện. Ngậm nhả đúng lúc. Tê rần rần luôn các bác ạ. Mình được lật ngửa lại. Ô thật ngạc nhiên là em ko mặc cả ở dưới. Đường vào động thật rõ ràng trước mắt mình. 1 hay 2? Thôi 1 thôi. 1 ngón từ từ trườn vào rồi lại rút ra, cứ thế. Mình bắt đầu cảm thấy ướt ở ngón tay, ở thằng nhỏ. Em ngậm chặt, lưỡi em liếm đều. Tê ko tả được. Cứ thế, em chăm chỉ làm. À chỗ này em có hỏi là mình có mau ra ko, tùy câu trả lời mà em có cách làm khác nhau đó. Mà dù là cách nào thì cũng sướng lắm. Và bùm, mình cũng ra trong sung sướng.

Điệp viên bị hạ gục 1 cách thảm bại vì mục tiêu quá mạnh. Quyết tâm 1 ngày sẽ trở lại báo chù. Lần trở lại P.A này thật tuyệt vời.

Bonus: thật sự thì trước ngày được nhận điệp vụ thì vì nhớ P.A quá nên mình có tự đi trước 1 lần. Lúc đó random em số 22. Em dễ thương, bầu ngực đầy đặn. Em massage khỏe và thư giãn tốt nhưng chỉ có 1 điều là.... hình như em quên chà Thái rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149