Điệp vụ 19/09: Thám hiểm Minh Long động

Lượt xem: 740

Trinhcloud

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/11/17
Chủ đề
4
31
7
0 ₿
Lần nao cũng thế, hứng la minh inbox cho bác Lục code điệp vụ để đi xã stress. Nhưng, ko phải lấy để mình lạm dụng nó, mà lấy để trải nghiệm ơ đâu tốt để chia sẻ cho ae là cái thứ nhất. Và nếu cảm nhận của mình chỗ đó mình chấm ok là mình sẽ tự động auto ủng hộ cơ sở đó mà ko cần code kiết gì cả...điển hình là mình đã chai mặt ơ Kim Huy sau lần đầu lây code của bác Lục. Ghé đến nỗi bé Xuka gì đó tới là nhớ điểm mặt chỉ thẳng đích đanh.
Hôm nay thì đc bác Lục hạ chiếu chỉ đến c.sở Minh Long. Mà đến với mấy em trong người mình phải có rươu bia thì mới lầy được với mấy ẽm, thế là kéo 2 kết bia sum họp ae tăng 1 trước đã.
Tăng 2: MINH LONG ĐỘNG
Phóng xe 1 cái ao vô tới cửa. Check code với lễ tân đi. Người nó đang hừng hực rồi nên book chơi luôn cái VIP 2 cho nó máu. Mà em đi random, tại e suy nghĩ ai cũng đi số hot hêt thì tội mấy em còn lại lắm. Ko phải tốt lành gì, tại em uống say vô là nổi cái tính thương người, chứ binh thường e "sống phũ" lắm kkk. Vô nằm nghỉ ngơi xíu rồi được a locker dắt lên phòng. Sau lần trước e ghé cách đây 3 tháng thì giờ ghé lại csvc đã tốt lên 80%. Em cho 9đ.
Em bỏ qua mấy bước thủ tục nha. Vô thẳng vấn đề chính luôn nha các bác.
Ktv: số 12 (random)
Đánh giá sơ bộ em cho bé 7điem. Nếu xét về khoản ngoại hình (v1,v2,v3). Vì ngoai hinh be cung ko được nổi trội, bé nhỏ con, giọng miền Tây sông nước. Nhưng riêng về phần kỹ thuật và độ tận tình với nghề thì em phải nói là rất chuẩn nhé (xin phép các bác cho 10đ). Vì sao, vì sao và tại sao ?? Thề với các bác, ms khỏe bé làm RẤT.. RẤT.. RẤT TỐT. Bé đấm khúc nào ra khúc đó. Bao nhiêu ngày lam việc lao đông chân tay vất vả, qua màn ms khỏe của bé mà e như được hồi sinh. Còn phần thư giãn bé vừa làm mà vừa tư vấn cho e các ngón nghề của bé luôn, chỗ nào sướng hay ko sướng gì bé tư vấn cảm giac như 2 ngươi yêu vơi nhau vậy, được ưu tiên dễ sợ. Em thì thuộc tuýp lâu ra nên bé làm đủ skill đủ tư thế rôi cuối cùng cũng out, được ca CIA luôn. Được bé tắm táp roi yêu câu bé ms đầu lại cho mình lần cuối rồi kết thúc chuyến du đấu lần này.
Thiệt hại:
Tic: code + 140k (VIPTHAI 2)
Tip: theo sự hài lòng B05
Dắt xe: 50k
Locker: 50k
Đi sao nói vậy, môi người mỗi trải nghiệm khác nhau. Minh vui ve voi bé bé cung nhiệt tình lai voi minh. Ơ đâu cung vây thôi, quá hài long về cơ sở khi ghé trơ lai lân nay. B11B11

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé và sự thay đổi bên cơ sở ạ. Muội sẽ phấn đấu hơn nữa để đạt được 100% chất lượng như huynh đã kì vọng . Chúc huynh có 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ ạ

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Chúc mừng bác được hồi sức cùng bé 12. Mình sẽ tiếp bước bác sớm nè, Minh Long thẳng tiến.....B44