Điệp vụ 20/09 số 16

Lượt xem: 968

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

xuân bách

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
3
13
5
33
0 ₿
Giữa trưa nhận được nhiệm vụ đến check số 22 từ bác Lục thế là hí hửng đợi đến 16h để được vui vẻ, đến lúc dắt xe ra để đi thì trời mưa to. thôi kệ mưa thì mưa ta vẫn đi không thể phụ lòng uỷ thác của bác Lục được và cả sự mong chờ của thằng em nữa.

Đến nói thì lễ tân báo là số 22 nghỉ thế là mình bảo thôi ramdom số nào cũng được.

Lên phòng xông hơi 1 lúc nóng quá không chịu được vừa ra ngồi gế thì em số 16 đẩy cửa bước vào, trong lúc ngồi chờ em nó xả nước để tắm thì cũng nhìn ngó được 1 tí, em cũng khá là dễ thương, nói chuyện vui vẻ và nhẹ nhàng ( thật lòng đó giờ đi chơi thì giờ mới gặp 1 em nói chuyện dễ thương vui vẻ như thế này).

Mình không gội đầu do mới gội hồi sáng nhưng em nó vẫn nhẹ nhàng dùng nước ấm lau mặt cho mình sau đó thì chét xà bông 1 vòng cơ thể rồi rửa sạch đi ra đợi em nó đi lấy đồ nghề.

Đến phần khoẻ thì em nó làm đủ bài luôn từ cổ đến đá nóng rồi đến hông, em nó dễ thương lắm các bác ạ còn hỏi mình là mỏi phần nào để em làm kỹ phần đó cho.

Đến phần mệt thì do mình không nâng cấp nên onsen cho nên em nó chỉ cởi áo ra để đi thái và kéo váy nên ngang bụng để lộ vòng 3 trắng bóc vừa tay em không cởi quần nên mình cũng tôn trọng và chỉ sờ bên ngoài thôi nên cũng không biết nước nôi thế nào, em khuyên mình dùng "BĂNG" thì thôi tê tái cõi lòng được 1 lúc đành phải chào thua.

face: dễ thương cười rất duyên chịu không nổi.
V1: hơi bé (nhưng không sao em quá dễ thương rồi).
V2: đẹp.
V3: đẹp.

Đây là lần đầu mình đi gói Thái và mình quyết định không đi gói thái nữa mà sẽ đi ONSEN vào lần sau

Tic: Lục A Ka lo
Tip: min + 100.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề