điệp vụ 21/11 ... gặp gỡ cô nàng 08 Dubai Q1

Lượt xem: 1,448

nguaquenduongcu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/19
Chủ đề
2
31
5
36
0 ₿
hóng hớt bác Sáu mãi mới được cái điệp vụ Dubai Q1, vui quá chạy ngay tới 41 Lê Thị Hồng Gấm, ấn tượng đầu tiên là.... đông, code giảm 50% nên các bác bao vây cơ sở quá, hix , vào ngồi thấy có 2-3 bác đang đợi rồi, thấy hơi lo lo, đợi 1 lúc mấy bác đi trước được đưa lần lượt vào phòng thư giãn để đợi chuẩn bị phòng, tới mình thì đưa code check thủ tục này nọ xong cũng vào gia nhập với các bác ấy, anh em tranh thủ ngồi giao lưu tý , nghe các bác ấy bảo là đi đây nhiều rồi, nay có giảm giá nên đi chung, nào là 07 17 20 10 này nọ mấy bác ấy chia sẽ mấy bé hot bên này cho mình, tiếc là đi điệp vụ nên không yêu cầu được , hơi tiếc nên lưu lại để dịp khác.
vào phần chính thôi, nay được đưa lên tận tầng 5, phòng vip 15, khung cảnh ấm cúng, có cái ghê phao ngồi khá vui, cơ sở mới nên phòng xông nhiều hơi ghê, ngồi rất thích, xông hơi được chút thì em nó vào, chưa vội ra vì đang hưởng thụ xông hơi, nhìn qua làn hơi nước thấy bé đang pha nước chuẩn bị mẹ tắm con ,bước ra gặp em , em cười lễ phép chào mình rồi lau khô, đi tắm v..v... lướt nhau qua phần khỏe vì mình không làm mà kêu em nó vào luôn bài mệt.
em nó dáng người nhỏ nhắn, dễ thương, mặt không phải kiểu hotgirl nhưng nhìn có nét riêng
cao chắc tầm 3m bẻ đôi
v1 cam việt
v2 có tý mỡ
v3 ngon, tròn, săn chắc
v4 gọn gàng và thơm tho
em bắt đầu đổ sữa dưỡng thể, cặp cam kết hợp với chiếc lưỡi nhỏ bắt đầu hoạt động, từ bắp chân kéo lên đùi, xoáy vòng ngay mông rồi lượn lờ trên lưng, làm mình nổi cả da gà , đi hết ngóc ngách sau lưng thì em nó lật mình lại, vẫn cặp cam và chiếc lưỡi ấy lần mò hang cùng ngỏ hẻm trên người mình rồi quay về thằng nhỏ đang chào cờ,em hôn nhẹ phần đầu rồi nuốt dần nó vào giữa đôi môi gợi cảm ấy, mút lên xuống thật chậm mà thật thấm, đủ mọi cảm xúc ngay lúc ấy, mình đưa tay tranh thủ v3 và v4 của em nó, em nó rất ngoan và hợp tác, luôn tạo điều kiện cho mình khám phá dễ dàng hơn, vờn nhau được hơn 10p thì mình cũng out trong sung sướng.
xong xuôi em tắm sơ lại cho mình rồi ngồi giao lưu văn nghệ tới gần hết giờ mới ra.
rất cám ơn bác Sáu đã tài trợ, tip bé 500 rồi chia tay trong vội vàng.
trải nghiệm rất ok với bé 08 này, mấy số hot kia mình chưa đi nhưng mình nghĩ bé này cũng chả thua kém bao nhiu .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã có lời khen dành cho bé và cơ sở ạ ^^

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC