Điệp Vụ Q.1 [Điệp vụ 22/2] Hài lòng ngất ngay với bé 29

Lượt xem: 904

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Thời gian cũng khá lâu, hôm nay 22/2 đăng ký điệp vụ và được mod @Lục A Ka chiếu cố với vé free onsen tại cơ sở @Massage Dubai Tân Định

Sau 1 vòng tham khảo các bài report của anh em thấy có nhiều bài viết về bé 29 rất tích cực, chất lượng nên mình dt và book ngay bé

Đến cơ sở đưa code, ngồi chờ vài phút thì được em nv đưa lên phòng số 10, với cái giường rộng rãi, thoải mái

Vào xông hơi cho khoẻ lại sau chầu nhậu tối hôm trước, 5 phút sau bé xuất hiện nên cũng đúng lúc mình bước ra, ấn tượng là bé có gương mặt rất xinh và ưa nhìn, và vòng 1 hơi bị ngon. Bé đi pha nước và lấy khăn lau người cho khô, sau đó vô bồn tắm Trong lúc bé tắm mình tranh thủ xoa hai bình sữa, bé có cặp vú theo mình rất đẹp, đầu ty sáng, nên mình xoa và bú nhẹ nhàng liên tục, bé cũng không bỏ qua, xoa và hj thằng nhỏ làm cho nó dựng cờ lên, bé bắt đầu bủ ty mình và bò trườn từ trên xuống rồi bj thằng nhỏ, mình cũng hồi đáp lại mò cua trong hang, và lần đầu tiên mình tắm bồn gần 30 phút mới chuyển lên giường để tiếp tục màn hai cảnh một kkk

Lên giường em mát xa ok, bao nhiêu mệt mỏi sau chầu nhậu tối qua tan biến hết, nhường lại cảm giác hưng phấn và đê mê cùng cảm xúc dâng trào. Em cũng thuộc típ ddcn khi em làm onsen, em thoa dầu và dùng cặp vú to tròn bò trươc2 đâu thì cảm nhận đến đó, kệt hợp cái lưỡi ma quái của em, mình hứng quá nên quay người lại, em nói chưa xong mà anh, mình nói bỏ qua luôn em, quay em lại thế 69, việc ai người đó làm kkkk, cố bé của em đã ướt nhẹp hết nên ngón tay dễ dàng luồn lách khám phá khe suối huyền bí, em thì bú liếm bj liên hồi, cầm cự gần 10 phút mình cũng bắn vào miệng em, em hút cạn tinh không bỏ sót giọt nào, em đi vệ sinhh và quay lại hai người nằm ôm nhau, cho đến hết giờ và chia tay Lâu lắm mới có 1 bé làm mình hoàn toàn hài lòng và về nhà cứ nhớ về em mãi, phải chi......

CSVC: đẹp hơn do sắp xếp lại khu vực lễ tân

V1: 10 đ ++
V2: 9 đ
V3: 10 đ
V4: 10 đ

Tic: code điệp vụ
Tip: 1 chai chẵn + café cho nvpv

Cảm ơn diễn đàn, cơ sơ và mod Lục đã tài trợ vé cho mình trãi nghiệm và gặp được em

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x, Giàhamzui and Mi Mi

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,281
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 29. Chúc anh cuối tuần vui vẻ và mong được phục vụ anh thêm nhiều lần nữa nè.

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿