Điệp vụ 25/9 với số 9

Lượt xem: 762

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
cảm thấy chán chán sau thời gian check hàng Trung sơn , lên gửi tin nhắn cho bác Lục mong có cái code để đi làm điệp vụ sau một thời gian bỏ massage.
bác Lục như thần giao cách cảm khi lập tức cho code cùng số 9 .
phi xe tới liền để làm điệp vụ. mọi cảnh vật đều như cũ chỉ khác là em tiếp tân đổi thành em mập ú ù . :))
trình code ra và ẻm hỏi mình xem có muốn đổi số nào ko ? vì có thể đổi số và nâng cấp vé onsen .
nhưng ta vẫn kiên cường giữ số 9 và đắn đo mãi cũng lên onsen .
vào gặp em ... và xông hơi ...
cái mạnh ở đây là sau 1 thời gian thì cơ sở vật chất vẫn sạch sẽ , nhưng xông hơi ướt thì nóng vãi ra , xông hơi kho thì tinh dầu hơi nồng như ok cho cái thân hình minh .
ra xông hơi thì em nó bắt đầu massage mình trước chứ không phải tắm trước. tâm sự nắn gân thì đánh giá là massage khỏe cũng ok. và ẻm cứ phân vân mãi là sao biết số ẻm :)
chuyển sang tắm chung thì ôi thôi , sướng thôi rồi . ẻm trổ hết cái tài lẻ của ẻm , rồi tài chính ,quả thật , do dạo này mệt nên mới ra lâu chứ bình thường em cỡ 5 phút ra đi rồi . ẻm cà trước ,cà sau, 69 qua lại , kẹp chuối em thấy phê pha vô cùng và cuối cùng là out trong tư thế 69. nhưng ko có CIA nên cũng buồn chút xíu .
đánh giá em nó .
V1: cũng cam sành ấy .
V2: mình tập tạ nên thấy em nó có chút lipid
V3 thì doggy sướng lắm ấy
V4 : thì ôi thôi , đẹp , thơm tho.

chi phí :
vé : hỗ trợ bác Lục + úp lên onsen
TIp : em có tip hơn vé 1 chút xíu xíu thôi.
gửi em dắt xe chút xíu cafe.

P/s : sau khi mần xong ẻm đỏi ôm ấp + cạo thằng nhỏ cho sạch nhưng em phải về sớm kẻo gấu nó biết . không là chắc...2 nháy quá luôn ấy .

xong 1 buổi chiều vui vẻ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.