điệp vụ 26/11 - tham quan vườn bưởi của bé 07

Lượt xem: 1,294

HarryKimQui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/11/19
Chủ đề
3
56
20
0 ₿
dạo này Dubai Q1 nhiều bé hot quá , hóng report của các bác mà mình chật chội trong quần quá nên mình inbox bác Sáu Bảnh, được Bác phát cho cái điệp vụ bé 07, mừng quá chạy luôn tới cơ sở .
Đến nơi , gửi xe lên quầy làm thủ tục thì.... vô phòng thư giãn nằm chơi 30p do em nó đang kẹt khách , vào nằm bấm điện thoại chút cho qua giờ.
nay khách đông hay gì ấy, đưa lên tận phòng 15 trên tầng 5, có cái ghê hơi như quảng cáo trên face ấy, ngồi tưng tưng thích hơn mấy cái ghê vua trong phòng dưới .
lướt nhanh qua phần xông hơi với làm khỏe tại mình không care cái này lắm
vào phần mệt luôn, công nhận cặp bưởi to mà săn chắc tươi ngon của em kết hợp với 2 cái ti bé bé hồng hồng lướt đến đâu sướng tê đến đó, em nó lướt nhẹ cái lưỡi từ lưng đến sau tai rồi rên khẽ cái, thằng em nó dựng lên chào cờ luôn, hết nằm úp được đành xoay qua nằm ngửa thì thôi rồi, cặp bưởi của em ngon khó tả, đã to mà lại con săn chắn, cặp ti nho nhỏ, em cũng hj nhẹ nhàng trong lúc mình mãi ăn bưởi, bất giác kéo nhẹ em nó xuống cháo lưỡi luôn, 2 cơ thể ôm lấy nhau, tỉ lệ hj vs bj chắc khoảng 7-3 do mình mãi ăn bưởi vs cháo lưỡi của em nó rồi , sau hơn 10p no nê cũng out trong tê tái, kết thúc 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự, hun hít đến gần hết giờ mới tắm rửa thay đồ đi ra.
lần đầu đi 1 bé mà có cảm giác như người yêu thế này, nhẹ nhàng, tình cảm, chiều chuộng
kết thúc nhiệm vụ
tic bác Sáu cho
tip 7xx do phê quá
linh tinh 30k
trải nghiệm phê pha tại Dubai Q1, sẽ quay lại thăm em nó thêm vài lần nữa ^^

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ muội xin cám ơn huynh đã có ghé ủng hộ cơ sở ạ