ĐIỆP VỤ 28/8 - 39 SUNG SƯỚNG TỘT ĐỈNH

Lượt xem: 1,290

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Đăng ký điệp vụ 28/8 may mắn được Mod Lục A Ka chiếu cố và giao nhiệm vụ tình báo 39 tại Dubai Q1.
Điệp viên lập tức lên đường nhận nhiệm vụ nhưng lòng vô cùng hoang mang vì rất ít thông tin về bé 39 cũng như hình ảnh.
Dạo xe tới cung đường LTHG quen thuộc, tui bước vào thì được các bạn lễ tân đón tiếp nồng hậu, bé lễ tân xinh ghê luôn. Tui đưa Code rồi up lên Onsen 2 luôn cho máu. Sau 5' chờ đợi thì được lên phòng.
Đánh giá CSVC: 10/10 phòng ốc xông khô - ướt dùng rất ok, giường rộng sang trọng. Quá ổn áp.
Đang xông phê pha thì bé bước vào, mình cũng tò mò liền chùi lớp sương mờ để chiêm ngưỡng dung nhan nàng, thì thấy nàng khá dễ thương, xinh đẹp Theo kiểu sâu sắc. Thằng em bảo "Đi ra lẹ lẹ đại ca ơi, em chịu ko nổi rồi", thì thằng anh cũng phải theo tiếng gọi con trym để bước ra lẹ lẹ chớ.
Bé thấy mình, liền cười thiệt tươi và lấy khăn tới thấm mồ hôi, cảm giác ấm áp lắm cơ. Rồi bé kêu mình lên ghế ngồi và tâm sự. Mình hỏi bé làm được bao lâu rồi thì bé bảo 1 năm rồi. Mình mới bất ngờ hỏi là sao anh thấy ít hình ảnh và thông tin của em quá, thì bé mới bảo là em ngại đưa hình lên diễn đàn lắm, anh nào trải nghiệm em mà thích thì quay lại ạ. Bé vừa tâm sự vừa vuốt ve khắp người mình, xong bé thơm lên má mình, mò xuống thằng em mình sợ nó ngủ quên, ai ngờ nó thẳng đứng như chào cờ sáng thứ 2, bé cười quá trời rồi 2 đứa trao những nụ hôn sâu, quyện vào nhau, bé thơm quá trời. Rồi bé bảo mình chạm xuống cô bé xem mình đã làm em phê như thế nào rồi nè, u là trời, ướt nhẹp luôn.
Xong rồi bé dìu mình qua bồn tắm, bồn rộng quá trời, mình nằm thoải mái ra đó tận hưởng, bé gội đầu, tắm cho mình kỹ từ thằng anh đến thằng em. Cảm giác bé săn sóc rất ân cần, bác nào đi thì sẽ cảm nhận được. Sau khi tẩy trần mình, bé bắt đầu hôn cổ mình, cháo lưỡi với mình, lick ti mình khẽ rên thành tiếng phê quá trời. Đường lưỡi của bé đi đến đâu phê đến đó, rồi từ từ dần xuống khu vực địa, hôn đùi nút trứng cút, bé làm cực kỳ tình cảm chứ ko nóng vội nên cảm xúc của mình được đi lên từng chút một, sướng gì đâu á. Trong lúc đó mình cũng tranh thủ, khám phá bình sữa rồi từ từ xuống cô bé, cảm giác như một dòng suối bị đè nén lâu ngày, bé ra quá trời nước. Bé vừa BJ lút cán thằng nhỏ, vừa rên mỗi lúc mỗi to khi mình đưa ngón tay vào trong em, 2 đứa cứ làm sung sướng cho nhau như vậy đến đỉnh điểm như mình và bé ra cùng lúc vậy. Bé cho mình CIA lâu quá trời, quắn quéo cả người.
Sau đó bé tắm lại cho mình rồi nhẹ nhàng dìu mình qua giường để massage khoẻ dưỡng sức lại. Bé còn chịu khó đi lấy cho mình tách trà gừng uống cho ấm ngừoi nữa. Bé Massage khoẻ chườm đá nóng, massage đầu kỹ lắm nhé, chắc cùng gần 45 phút luôn á. Kỹ lắm, mình thấy khoẻ hẳn ra luôn.

Xog xuôi, bé hỏi mình đã khoẻ lại chưa rồi cười bí ẩn, mình bảo "Thôi em thịt anh luôn đi chứ anh chịu ko nổi rồi đó kk". Rồi bé đổ sữa dưỡng thể lên ngừoi mình rồi bắt đầu dùng cô bé chà khắp ngừoi, cảm giác phê tới nóc, rồi cặp bưởi của bé đi từ chân đến đầu cộng thêm đường lưỡi thần thánh làm mình chỉ biết "hét lên cho thoả nỗi sướng". Rồi bé lật ngừoi mình lại, tiếp tục đưa cô bé gần thằng em cạ lên cạ xuống mà muốn thọt vô luôn á trời, rồi tiếp tục là cặp bưởi sát thủ cùng chiếc lưỡi dâm dục đã khiến mình ko. thể cưỡng lại. Và mọi thứ kết thúc trong tư thế 69, lần này bé ngậm lâu lắm, xuất tinh xong bé vẫn dùng miệng vắt tận giọt cuối cùng. Nói chung là xuất phát nào là đáng phát đó luôn.
2 đứa mệt và phê quá nên nằm ôm nhau gần 10 phút mới dậy tắm rửa và thay đồ về.
Xuống dưới được cơ sở mời 1 bát Gà ác tiềm rất ngon, cảm giác vô cùng hài lòng về Cơ sở.
Đánh giá: 10/10 về mọi mặt. Lần đầu đi Massage từ 2017 đến giờ mình mới có cảm giác này.
Tick: Code + 300k up vé
Tip: 1200k
Cảm ơn Bác Lục rất nhiều, chúc cơ sở làm ăn ngày càng phát đạt nhé.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Chúc mừng bác, tại bác biết DBQ1 trễ quá thôi chứ ae lạc vào động sung sướng này lâu nay r

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxa777

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
107
32
27
0 ₿
39 là số mới hả mọi người, sao không thấy trong này nhỉ, thấy 2 bài report về 39 rồi mà không thấy em đó ở đâu

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxa777

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Số cũ á, bao check, check đi bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿

Đây tui kiếm cho luôn, tốt k ?

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn huynh đã chia sẽ những trải nghiệm thú vị cùng bé 39 nhà muội ạ . Nếu có dịp huynh thử trải nghiệm cặp bài trùng 39-79 cùng lúc để sung sương x10 nha :smile-2:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cũ nhưng mới , mới nhưng cũ á huynh vài ngày nữa muội cập nhật lại tút tùn tụt mấy bé cho huynh tham khảo