Điệp vụ 28/8 Dubai GV - Random : 10 nhỏ mà dâm

Lượt xem: 1,617

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Thanks bác @Lục A Ka đã ban thánh chỉ cho mình xuất quân :D
Trưa SG dạo này nóng quá lại làm mình nhớ cảm giác xông hơi tuy nóng mà sướng nên vội ib 6Aka xem hôm nay có trúng số ko ai dè trúng thiệt.
Vừa xong việc chạy nhanh về nhà ăn cơm tắm rửa sạch sẽ ( mặc dù bik lát tắm nữa nhưng vẫn phải tắm cho thơm tho ko bik sao nua a e ah :v ) , xong xách vội chiến mã w100 của mình phóng như bay đến lầu xanh nôn nóng quá rồi :v
Gửi con xe cho chú giữ xe thấy mình cũng bt ko niềm nở mấy chắc tại mình đi xe cà tàn :v
CSVC : vừa vào mình thấy y như hình cũng còn khá mới sạch sẽ, thiết kế ko mới nhưng vẫn hiện đại . Cũng vào gặp lễ tân check code các kiểu ko quên dặn cho mình 1 bé mình dây, mình đi lúc 19h nên khách còn vắng lên phòng liền cho nóng, thay đồ ra vào xông khô cảm thấy hơi vẫn chưa lên nên mình qua xông ướt luôn, tầm 10p thì bé lên
Face : ưa nhìn có nét xinh bik trang điểm 7/10đ ( hơi mãn teen nha a e ) cao tầm 1m55 , nếu mình đoán ko lầm thì ở LA thì phải :v
V1 : hệ cam việt do mình thích nhỏ nhắn xinh xắn, chóng chỉ định a e nào thích 5 roi nhé
V2 : có tí lipid do người hơi tròn tròn
V3 : hơi nhỏ vì dáng nhỏ nhưng mình bóp vừa tay lắm và khá nảy nha hehehe
V4 : mình ko check kỹ a e tự khám phá nha
Xông xong thì bé lau người rồi tắm cho mình cũng khá kỹ lưỡng.

Khoẻ : do tướng mình nhỏ nên bé đấm vừa đủ lực, đủ bài, điều khiến mình thích là bé tạo cảm giác rất thoải mái nói chuyện cười đùa liên tục, do mình thì thích nhẹ nhàng tình cảm nên bé ít khẩu dâm :v chứ gặp bác nào mà quen thích kiểu này chắc ngon cơm ah

Mệt : Thái thì do nhỏ nên mình cũng ko yêu cầu j cao, chủ yếu là thái độ tận tâm ko qua loa +1, nghe tiếng em thở mệt mà thấy xót B41, rồi cái j đến cũng đến, em lật mình lên như bánh tráng, dùng cặp cam đó đi hết người + thêm những đường lưỡi ướt át, bé đi khá kỹ nha, các skill đá bi vuốt trụ đều có hết nha, xong đến phần thổi sáo tỉ lệ là 6/4 nha a e, nếu a e đi quen rồi chắc sẽ dc nhiều hơn đấy, quần qua quần lại tầm 10p thì mình buông chuột GG trong sự sung sướng. Mình tắm lại rồi trc khi về ko quên làm tô mì cho ấm bụng.
Tic : Bác 6Aka tài trợ
Tip : mặt bằng chung
locker 30k, dẫn xe 20k

Tóm lại những a e nào muốn xả stress, 8 nhảm chém gió, thì bé là 1 lựa chọn thích hợp, còn về khẩu dâm thì a e tự trải nghiệm nhé vì ko phải gu của mình, viết hơi dài cám ơn a e đã đọc chào thân ái quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiron and deedee123