Q.1 Điệp vụ 33 bé gái mê zai, Điệp viên VoNamMA xin báo cáo!

Lượt xem: 1,818

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Sau khi nhận code Điệp vụ từ tổng đàn chủ @Lục A Ka , mình gọi điện qua Dubai hẹn giờ, hẹn bé rồi gấp rút đi ngay trong chiều. CSVC của Dubai vẫn ok, phòng sạch sẽ, bồn tắm to, phòng xông hơi nhanh nóng chỉ có cái ghế ngồi xông là hơi chán! Bé 33 lên phòng nhanh, không như một số chỗ xông hơi mệt ra nghỉ mới có bé vào. Đang ngồi xông thấy bóng em lướt qua là tôi nở một nụ cười khoái trá. Dáng em xuyên qua làn hơi, xuyên qua cửa kính là một thân hình đẫy đà. Em cúi xuống kiểm tra nước trong bồn làm lộ dưới bộ váy thủy thủ là Cặp mông to tròn và cái quần lọt khe đen kim tuyến. Tôi không nhịn được đẩy cửa ra luôn. Đôi mắt tôi quét không chừa một cm nào trên người em. Em nấp sau cột giường cởi bỏ từng món trên người: Cái áo sơmi, cái váy cũn cỡn, bộ đồ lót sexy đen tuyền lấp lánh. Ngồi trên ghế sofa mà tim tôi nó nhảy tưng tưng. Không đợi em gọi, quên thân mình không ngại khó khăn, tôi lao vào ngay để check hàng cho các anh em:sprite-33::
Cặp vú khủng lắm anh em, to tròn mịn, se se là đầu ti cứng ngắt, mà tôi không biết real hay không chỉ biết là sờ nó đã lắm:beauty:.
Eo không thon lắm vì mông to tròn, vú cũng to tròn thì cái eo chắc khó thon nhưng nhìn hợp với tổng thể.
Cặp mông như đã nói ở trên to tròn láng mịn chỉ muốn cắn để lại dấu răng trên đó:ah:.
Nhan sắc có qua chỉnh sửa nhìn dâm bà cố. Đặc biệt nhất là lông mu cắt tỉa gọn gàng.
Màn Osen:
Em là cô bé nghịch ngợm lại hay nghịch cu. Leo vô bồn em cứ cười khúc khích rồi chọc ghẹo tui: "Nhìn anh hư quá à!" "Bàn tay anh hư thiệt" "anh dê zừa zừa thôi" "Cấm bóp zú nha, cấm se đầu zú nha tại se làm em nứng":extreme-sexy-girl:. Thực tình mà nói em không phải gu tui, gu của tui là ngọc nữ chứ không phải dê nữ nhưng mà em là gu của đôi bàn tay tui. Đôi tay này dùng hết mọi kỹ thuật sẵn có, lướt ngang dọc, se nắm, đổi ngón, tay trái hình vuông tay phải hình tròn,... Tui nhận ra đôi tay này thật tham lam làm con cu tôi như muốn nổ tung theo từng đường uốn éo của thân hình đẫy đà kia. Em cúi người bắt đầu show cho tui thấy cái gọi là service, một khi đầu dưới đã bị siết chặt thì đầu trên éo thể suy nghĩ j nữa. Tạm dừng ở đây, tui dìu em qua giường, tranh thủ thằng em còn nóng ta làm luôn màn giường. 8.5/10.
Màn giường:
Em cho nằm sấp làm Thái, nằm ngửa làm Thái. Tui rút tay ra nâng em nằm lên người dùng đôi tay ma thuật và cái miệng ma quái nhằm thỏa mãn em. Em rên nhẹ đến mạnh rồi nước ra đầy tay. Em quỳ gối nhét tay tui vào để thỏa mãn. Nước ra ôi tràn trề, em tức giận trừng phạt tui. Em hết bú liếm, từ mông đến đầu khấc, mà không cho ra. Trời ơi, tui van nài em để cho tui ra. Thằng nhỏ căng cứng chịu bao giày vò cuối cùng cũng được giải tỏa. Dòng tinh túy bắn ra từng hồi, em nói ngây thơ "sao anh ra nhiều dữ vậy?". Tôi nói là "Hai ngày rồi chưa ra nó vậy!" rồi cười thánh thiện:sprite-40:. 10/10.
Màn Khỏe:
Em mặc lại một cái váy liền thân không có đồ lót. Massage đầu vai gáy, chân tay. Tôi thấy ok rồi kêu em nằm cạnh vì còn mấy thời gian đâu. Tôi nói những chuyện Sơn thủy hữu tình, tay vẫn lân la Núi đồi khe suối. Em nói chuyện nghịch ngợm mà ngây thơ nai tơ làm sao ấy. Tôi như cuốn theo mấy câu chuyện không đầu không cuối của em. 8/10.
Màn mì bò trứng:
Tạm biệt em, tôi xuống làm tô mì bò trứng tái. Anh em đầu bếp làm hơi lâu, trứng thì tan nát cõi lòng, bò chín hơi dai, riêng mì thì đủ nóng đủ thời gian. 5.5/10.
Ra về tôi vẫn thấy nhớ, thằng nhỏ lại cộm cộm lên. Tôi phóng con xe lao vào màn đêm cô tịch.:matrix:
PS: Tip 1.000k.

• Like
Điểm cảm xúc: noyok2004, Lươn Chúa and MrxXx

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: vonamma

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
ngon nha bạn già hehe

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Chúc mừng bác, bé này siêu nhiệt tình nha :sprite-40:

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu để so sánh ẽm 33 với 1 Idol AV thì ông sẽ liên tưởng Pé giống ai nè , trả lời thật lòng nhé vì tui chưa có gặp 33 lần nào.
Cũng đang khá tò mò về Pé, tính bắt cặp đi 4 Tay với BỐI ^^!

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Chắc giống Maria Nagai, tùy gu thôi ông, đi 4 tay tốt nhất là ông hỏi bé ông hay đi làm với ai hợp, để các chiêu thức kết hợp với nhau ra một chuỗi combo cộng hưởng! Nhiều khi Dương Quá - Quách Tĩnh chưa chắc mạnh bằng Dương Quá - Doãn Chí Bình.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
** Ông có chắc hok !? Chắc rằng Pé 33 giống Maria Nagai hok !?

Nếu chắc như lời của ông (mà tui tin ông) dzậy thì... Face Maria Nagai & Body Ối Giời Ơi luôn áh.
(.)(.) 93(H Cup)61-95cm
:beauty::sweet-kiss:

• Like

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Chính tôi!
Hỏi tham khảo thêm anh @Lươn Chúa nhé, thấy có mỗi anh Lươn rp về bé 33!