Điệp vụ Ánh Dương Gò Vấp_Một buổi tối thư giãn trải nghiệm ms Thái

Lượt xem: 1,300

De Gea

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/11/18
Chủ đề
7
29
34
0 ₿
Nhận được nhiệm vụ từ Mod Rubi, xong việc mệt mỏi ê ẩm nên lập tức phóng xe tới để trải nghiệm!
Đầu tiên là vòng gởi xe, thủ tục. Các anh giữ xe và locker ở đây rất nhiệt tình, vui vẻ hiểu tâm lý, và điểm cộng là lúc nào ra về cũng hỏi đánh giá về em đó như thế nào, có hài lòng không!
CSVC thì tạm ổn thôi chứ chưa thật sự tốt nhưng với tầm giá thì ổn rồi. Đặc biệt cực kỳ thích cái giường ms bên Ánh dương, giường rộng, nằm thoải mái, dễ thư giãn nữa, anh em cứ trải nghiệm sẽ biết!
Đi vào vấn đề chính nhé!
Em vào yêu cầu locker số 12 (tại đi 1 lần vip thường rồi và hứa sẽ gặp em ở vip thái nên yêu cầu em luôn!). May quá em hôm đó em có đi làm! Ngồi xông hơi đc xíu thì em vào.
Đánh giá sơ bộ em số 12:
Em nhìn teen, mình dây, nhìn còn trẻ, nói chuyện nhỏ nhẹ, tình cảm.
Face: 7,5d. Khuôn mặt teen, xinh, có nét, trang điểm nhạt nhưng mình thích mộc dễ thương.
V1: 7d, hệ cam, nhưng núm ti còn bé xíu, rất thích hợp cho bác nào muốn gặm cỏ non nhé!
V2: 6đ, hơi lipid xíu
V3, V4: check sơ nhưng nói chung là ổn, con gái mới lớn mà...hihi!
Massage khoẻ:
Do mình mới làm việc mệt mỏi nên yêu cầu bé massage kỹ xíu, chủ yếu là phần lưng. Bé ms khoẻ rất nhiệt tình luôn nhé các bác, làm rất kỹ, bài bản làm mình khoẻ hẳn ra. Tay nghề tốt, tuy chưa bằng ms lành mạnh nhưng mình thấy vậy ổn rồi, vừa ms vừa tâm sự nói chuyện nên thấy rất thoải mái.
Massage mệt:
Anh em nào trải nghiệm Thái rồi thì chắc cũng biết lộ trình làm thế nào rồi! Nhưng mình thật sự ấn tượng về V1 của em ấy, đặc biệt núm và ti, nhìn thôi là thằng nhỏ đang muốn căn cờ, khởi nghĩa rồi. Em làm đủ bài, nude 90%, ôm ấp, hôn các kiểu như người yêu luôn nhé các bác. Các kỹ thuật em lick ti, HJ,BJ đều làm tốt. Sau một hồi chiến đấu thì mình out trong sung sướng, mém xíu thì để lại tí tinh binh trên mặt em rồi.
Xong rồi thấy em cũng mệt nên mình ngồi tâm sự xíu, sau đó em đi tắm lại cho mình rồi xoa bóp đầu nữa...Thật sự trọn vẹn 2h đồng hồ không uổng phí 1s nào. Hẹn gặp lại em vào một dịp khác nhé!
Tic: Free (cảm ơn mod Rubi đã giao nhiệm vụ)
Tip: 500k, Locker:20k
Lưu ý cho anh em là bé này thuộc diện nhẹ nhàng tình cảm, hiền và e dè nên bác nào có yêu cầu râm râm thì đừng thử kẻo thất vọng.
Mình xin kết thúc bài Report, lần đầu viết report nên có gì sơ sót mong anh em đồng râm bỏ qua!

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2, xpress and KamaSu

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿