Điệp Vụ Điệp vụ bé 15

Lượt xem: 842

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
44
36
0 ₿
Lâu rồi k ghé
Lần cuối mình tới đây là ở đây còn có tên là Hera thì phải
Đầu tiên thì nói về quầy lễ tân ở đây lễ tân ở đây tận tình - nhiệt tình tư vấn ổn
Cơ sở hạ tầng thì 10/10
Phòng ốc sạch sẽ / vệ sinh kỹ không nặng mùi hay gì
Mình trước mắt là cái xông hơi thì mình chỉ xông ướt k đam mê bộ mông xông khô lắm
Thì ai thích nóng như mình thì ở đây ngồi tầm 1-2p là chắc cảm nhận đc nóng chảy mấy kí mỡ rồi
H mình nói về bé ktv thì đã đi điệp vụ thì test thì test số mới luôn
Theo mình nghe kể bé nay là làm đc 2 ngày tại cơ sở quê quán bình dương
Tính cách thì mấy bác cứ tưởng tượng trong lớp có 1 đứa bad girl mà nc thân thiện mà giọng nghe kích thích xíu là ra
Thì ở bồn tắm bé tắm rất kỹ nha từng chỗ luôn chỗ nào cũng kỹ * tất cả chỗ nha *
Rồi lúc xong mình tưởng bé làm tại chỗ luôn ai ngờ bị ghẹo cái :6onion17: rồi kêu mình đứng dậy để lau sạch sỹ * lau mọi chỗ nha *
Mình xin skip phần matxa khoẻ vì mình hơi vô tri vụ đó và đi chục lần thấy chục lần y nhau nếu report cũng như nhai đi nhai lại + ngữ văn mình âm điểm nữa :)
H phần mệt thì các bác khi thấy bé này thì cứ nghĩ thắng bé mà được vô giữa 2 cái bánh bao phải nói là nó êm gì đâu * hàng real k bom nha *
Bé rất là tình cảm và chiếc lưỡi phải nói là một khi đã chạm là chỉ chạm điểm G thôi mình giựt như cá luôn
Mà cá nhân mình thấy bé HJ tốt hơn BJ dù cả 2 điều tuyệt vời đối với mình
Vòng 1 ; mịn - bóp đã như kẹo dẻo nha
Vòng 2 : để lên là thấy sướng r
V3 : phần này hơi nhỏ mà bóp vẫn ok nha
V4 : mình đam mê bộ môn này nên k cmt nha
Overall thì mình cho cơ sở và ktv 10/10 nha sẽ ghé lại lần sau
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác ngon trym, bé mới toanh hả bác

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
dú mà bóp như kẹo dẻo thì phê nhứt cái nách luôn bác ơi :cuteonion9::cuteonion9: