Q.1 Điệp vụ cùng 09 DBTD

Lượt xem: 976

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Cuối tuần rảnh rỗi nên ib cho Mod Lục AKa xin làm điệp vụ, May mắn đc Mod giao cho nhiệm vụ tại DBTD. Nhận code xong thì tranh thủ khám phá tiếp, thấy nhiều bài rp bé 02 tốt nên mình alo hẹn trước. Đến h mình đến cs và đc SX nhận phòng rất nhanh, hnay đc đưa vào cái phòng rất to đầy đủ xong khô và ướt. Vừa thay đồ xong thì bé 02 vào, sau vài câu chào hỏi và giao lưu thì thấy bé ko đúng gu nên mình hỏi bé và muốn đổi bé khác, cs chấp nhận và lần này mình chọn số 09, vì thấy hình cs post lên diễn đàn cũng xinh và có nhiều bài đánh giá tốt. Nhưng khi bé 09 lên thì thấy so với trong hình thì thua xa, cũng thất vọng, nhiều lần mình đi bên cơ sở này thì nhận thấy hầu như các bé thật sự ko đẹp như trong hình đăng trên diễn đàn, đã gặp đc 4 bé và đều thất vọng so với hình. Đổi nhiều cũng ngại, thôi chiến luôn để làm nhiệm vụ. Sau khi xông hơi xong thì ra cho bé lau mình, lúc đó bé cũng đã thoát y, nên cũng tranh thủ khám phá sơ 2 quả đào của bé, của bé real và đẹp, bóp vừa tay. Bé rủ mình đi bơi, xuống hồ bơi 2ng thì tha hồ tung tăng trong nước ấm, khám phá hết cơ thể của bé. Bé cũng mơn trớn, mút ti, hôn hít các kiểu, và ko quên đánh thức thằng e của mình, bé rất chiều chuộng và tình cảm. Sau khi sạch sẽ thơm tho, thì lên giường đổi môi trường. Đang hứng nên nói bé bỏ qua phần khỏe làm mệt luôn cho nó máu. Cũng với cách làm tình cảm nhẹ nhàng, bé làm mệt rất tốt. Chà , chà bướm khắp cơ thể mình, ti bé to nên khi trường nuru rất phê, bướm thì đc cạo nên còn phần lông liti cạ cạ rất nhột và này nọ, bé cho bướm và thằng e mình cạ cạ kiểu cho chọc tức nhau á, khó chịu ghê. Sau khi chọc tức cho thằng e mình cương lên, thì bé chuyển sang thế 69 luôn, sau một chiến đấu thì thằng e mình cũng đầu hàng trong sung sướng. Cám ơn bé đã chăm sóc thằng e mình rất chu đáo. Sau khi chiến xong thì cả 2 đi tắm rồi nằm nói chuyện đến hết giờ. Xuống đc bạn NV làm cho tô mì bò trứng để hồi sức. Cám ơn các bạn phục vụ.
Kết bài:
CSVC thì quá tốt, NV phục vụ tận tình
Mong cơ sở post hình các bé KTV sao cho chân thật hơn, để KH khi gặp các bé lần đầu ko bỡ ngỡ so với hình.
KTV nhiệt tình, chu đáo, tình cảm và có nhiều skill hay..
Tic code
Tip = tic,
Tip phụ vụ và ql nhẹ..
Cám ơn code Điệp vụ của @Lục A Ka và cơ sở đã tài trợ cho chương trình,
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
802
339
0 ₿
Chúc mừng anh @Comando_8x đã hoàn thành xuất sắc điệp vụ, Massage Dubai Tân Định sẽ chú ý về ý kiến anh đóng góp, và khắc phục bổ sung hình ảnh chân thật hơn để anh có nhiều lựa chọn
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0932484835 để đặt lịch hẹn lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x