Điệp Vụ Cần Thơ điệp vụ cùng bé 20 dubai

Lượt xem: 637

Tuan1067

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/5/23
Chủ đề
7
87
59
Cần thơ
0 ₿
Được bác @Lục A Ka phát cho code điệp vụ nên liền phi thân qua dubai kiếm ngay số hot 20. Hổm rài nghe ae review bé nhiều quá nên đành vác thân qua test thử độ chân thật.
Đến quầy lễ tân check code thủ tục nhanh chóng thì được locker dẫn lên phòng. Vào phòng mình thay đồ vào xông ướt rồi xông khô đợi bé, được khoảng 5 phút thì bé vào. Thấy thấp thoáng bóng hình 1 cô bé với bộ váy đen bước vào, ôi dáng người phải nói là quá đẹp vòng nào ra vòng đấy.
Xong hơi xong ra bé ngồi lên đùi mình tâm sự kèm đôi chút khám phá rồi dắt nhau vào bồn để tắm rửa, bé tắm khá kĩ có kích thích nhẹ tại bồn.
Massage khỏe: Bé làm rất tốt , đấm bóp rất có lực , bài bản, bé còn hỏi mình có đau nhức chỗ nào nhiều để bé ưu tiên hơn những chỗ đó
Massage mệt: Với bộ ngực căng tròn tuổi đôi mươi trường tới đâu là chịu không nỗi đến đó, kèm theo những đường lưỡi chỉ có thể diễn tả 1 từ phê chữ ê kéo dài. Xoay người lại bé tiếp tục trường tiếp rồi chuyển hướng chăm sóc thằng em từ đá bi , lau cột dĩ nhiên mình cũng không chịu thua cũng tranh thủ khám phá lại. Bé BJ hoàn toàn 100% sau 1 hồi chiến đấu trong tư thế 69 thì mình cũng giương cờ trắng đầu hàng out hết trong miệng bé.
Đánh giá bé 20 face khá xinh
V1 to vừa , mịn, săn chắc
V2 vừa người
V3 to tròn vỗ bao đã
V4 Cắt tỉa gọn gàng
Tic : code điệp vu
Tip = tic + bonus

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
Dạ Dubai Cần thơ cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng cơ sở trong các lần trãi nghiệm và phản hồi . cơ sở và các bé rất mong được đón tiếp và phục vụ anh nhiều lần sắp tới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
66
20
0 ₿
tui đọc review của bác là tui kết v1 của ẻm rồi đó :ami-(15):