Q.1 Điệp vụ cùng bé 27 xinh xắn dễ thương

Lượt xem: 834

ICE

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/5/22
Chủ đề
10
49
6
0 ₿
Buổi trưa nắng cực mình xin được một slot điệp vụ của bác @Lục A Ka . Nhắn tin cho cơ sở liền được báo 16h bé rảnh. Thế là tranh trủ đi làm kèo karaoke ôm cùng mấy chiến hủ.
Sau khi ngà ngà đc 3 tiếng cũng đến giờ đi làm nhiệm . Đúng 16h mình đến cơ sở mặc dù hơi say nhưng vẫn được đón tiếp nồng hậu. Tiếp đến vào lễ tân trình code của bác @Lục A Ka mình up lên Osen 2. Ngồi được 2 phút là đc lên phòng vip 7
Csvc thì không có gì để bàn thêm nữa.
Ta nói đi uống bia buổi trưa nó đã mà đã nhất là uống xong đi xông hơi nước nó sướng gì đâu. Xông tầm 10p là bé 27 đã xuất hiện. Bé có cặp mắt kiếng nhìn dâm gì đâu. Thân hình có da có thịt đúng kiểu mình thích luôn nhín phát là cậu cả đã chào cờ
Bé 27
Face xin xắn cute dâm dâm
V1 to sờ rất đã tay đã vậy núm vú còn nhỏ xúi sờ phát nghiền tới giờ
V2 ôm cực kì sướng và mát tay
V3 thì ôi thôi sờ xúi quá trời nước
Xông hơi xong bé dẫn mình đi tắm tiên . Sau đó trò vui bắt đầu bằng những đường lưỡi như kiến bò khắp cơ thể . Bé còn chủ động hôn môi rất kích thích. Bé chà cặp ngực to của mình như khiêu khích. Mình cuối xuống hôn click ti đúng đã luôn. Không dừng lại ờ đó bé còn cạ con chim vào cậu cả liên tục. Bú vú được chút thì con chim chảy nước rất nhùi. Bé rên rất sướng tai . Mình móc tay vào con chim ấy đến ướt cả tay. Xong bé cuối xuống thuỷ chiến liên tục miệt mài nhưng tui đã chiến thắng vì uống quá nhiều bia nên không thể nào xả ra được. Sướng căng người nhưng cậu cả không chụi xả. Lần đầu tiên biết sướng rân người mà cậu cả cương cứng không chụi xả đạn. Ai cũng sướng mà cậu cả không chịu hợp tác bó tay
Sau đó chúng mình lên giường masa khoẻ để cậu cả chịu hợp tác hơn . Đầu tiên massa đầu thư giản xong massa toàn thân để thư giản bé làm rất bài bản chầm chậm rất thích. Vừa làm bé vừa nói chuyện vui vẻ chủ đề nào cũng nói được.
Tiếp đến màng chà thái với cặp bưởi với cái núm vú bé tý ti rất nhột và sướng. Bé bắt đầu đại chiến lần 2 với cậu cả bé làm rất nhiệt tình quần quật cậu cả 30p . Cuối cùng cậu cả vẫn không chịu hợp tác nhưng mình sướng đến nổi lên gân luôn mà cậu cả vẫn không chụi xả đạn . Bé vẫn quyết định làm cho cậu cả ra một lần nhưng cậu cả vẫn bất bại trong khi mình thì cương cứng cả người mà cậu cả không chịu ra . Mình và bé đổ mồ hôi như tắm mà cậu cả vẫn bất khuất .
Mình thấy bé quần quật từ trong bồn ra tới giường mà thương tóc tai bết lại hết mô hôi mẹ mồ hôi con chảy đầm đìa nên thôi hẹn bé lần sau không nhậu để bé chinh phục cậu cả.
Buổi nhiệm vụ hôm nay của mình rất vui vẻ và sung sướng . Nó cho mình biết thêm 1 cảm giác mới mẻ là sướng tê người gân nổi cục cục mà cậu cả vẫn không chịu xả. Cám ơn bác @Lục A Ka đã cho mình được suất nhiệm vụ đáng trải nghiệm.
Tick @Lục A Ka hỗ trợ + thêm mình nâng gói onsen2 để buổi trải nghiệm thêm tuyệt vời
Tip = vé ( bonus thêm vì sự nhiệt tình và chụi khó của bé)

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC