Điệp vụ cùng nàng 10

Lượt xem: 2,334

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm nay có thời gian viết bài đánh giá. Cách đây 2 ngày, vô đăng ký điệp vụ, được bác @Lục A Ka, gửi cho 1 code free Thai. Sau chầu nhậu lai rai buổi chiều, trên đường về nhà thì ghé qua Dubai quận 1. Sau khi gửi xe tầng hầm, lên gặp bạn tiếp tân, đưa code làm thủ tục, ngồi chờ 5 phút, bạn locker đưa lên phòng.

Cảm nhận csvc rất đẹp và sang trọng, mọi thứ đều rất mới, lung linh huyền ảo. Thay quần áo vào xông hơi được 1 chút thì bé số 10 vào phòng, nhìn sau tấm kiếng là 1 cô bé rất trẻ, xinh tươi. Ra khỏi phòng xông hơi, nói chuyện với bé vài câu, đánh giá gương mặt teen, ưu nhìn, 8đ. Bé đưa mình vào bồn tắm lại cho sạch sẽ, không quên luôn thằng nhỏ, trong lúc đó bé hj làm mình xém bắn ra luôn, thấy thích rồi đó.

Lên giường mat xa khỏe, bé làm rất mạnh, vì mình thích, tuy nhiên do bé mói vào nghề nên kinh nghiệm chưa nhiều, các anh cần hướng dẫn thêm cho bé.

Sang Thai: bé cới bỏ hết các lớp áo ra, cặp ngực nhỏ nhọn, vừa tay, đặc biệt núm hồng và nhỏ, se đầu ty rất sướng. Bé dùng cặp ngực trường từ dưới gót chân, lên đến lưng và vai, không quên liếm láp khắp cơ thể mình, mình kép tay bé xuống hạ bộ, nói là em vừa trườn vừa xoa bóp thằng nhó như vậy anh mới thích, bé ok và thực hành ngay; cứ vậy kéo dài gần 10 phút; bé kéo người mình quay lại tiếp tục chà Thai lên ngực mình, 2 người ôm nhau trao nụ hôn, trong lúc đó bàn tay mình sờ nắn cặp ngực của bé, se 2 đầu ty, kết hợp khám phá vùng 4, nước đã ướt từ khi nào rồi. vậy là bé bắt đầu bj cho mình với kiểu 69, sau 1 hời bú liếm cho nhau thỏa mãn, mình cũng out hết ra ngoài trong sự mãn nguyện cực sướng.

Nằm nghĩ ngơi, bé mat xa đầu, tắm lại và chia tay bé.

Đánh giá:

CSVC: đẹp tuyệt vời

KTV: số 10

V1: cam Việt vừa tay, núm hồng, đẹp; 9đ

V2: gọn gàng; 9đ

V3: săn cứng vì bé teen; 9đ

V4: sạch sẽ, nhiều nước; 10đ

Tic: bác Lục tài trợ

Tip: 500k + café

Cám ơn Bqt diễn đàn giới thiệu điểm mới và tạo điều kiện cho anh em thành viên cơ hội khám phá, cám ơn Mod @Lục A Ka

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Vi Cá

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Xe ít thôi bác để a e đến sau còn co mà dùng

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
có 69 lun hả bác hehe, vậy là phát hiện thêm 1 bé nữa để đi hehe ,mừng bác ngon chym nhé