Điệp vụ cuối tháng 7 cùng cô giáo Như

Lượt xem: 2,819

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Ngày cuối tháng 7, nhận được điệp vụ của Mod @Lục A Ka tại cơ sở PA Relax cùng bé 20.

Nghĩ buổi chiều, tranh thủ đến mat xa PA Relax, làm thủ tục đưa code cho bạn lễ tân, nằm chờ 5 phút, bạn locker đưa lên phòng. Vào thay quần áo ra, mình vào xông hơi gần 10 phút, trong lúc đó thì bé ktv số 20 cũng đã vào phòng, trong khi mi2ng xôn ghơi thì bé pha nước chuẩn bị tắm. ra khỏi phòng xông hơi, cảm nhận đầu tiên là bé 20 có 1 chiều cao rất lý tưởng 1m7, chuẩn người mẫu. Em nói chuyện với mình, và mình muốn đi tắm luôn, vậy là em dẫn mình vào bồn, tắm rửa không quên kỳ cọ thằng nhỏ.

Mat xa khỏe: lần đầu tiên được 1 em mat xa rất tốt, kỷ thuật bài bản, tận tâm.

Mat xa Thai: em bắt đầu cởi bỏ quần áo ra, thoa kem dưỡng thể lên lưng, dùng cặp ngực em trườn từ gót chân lên lưng, cảm giác rất phê, kết hợp âm thanh jav, cùng với cặp lưỡi em liếm khắp người, bàn tay thì em mò xuống, kéo ngược thằng nhỏ cho nó cứng lên. Sau 5 phút thì em quay người mình lại, mình ôm ngay em vào lòng, hôn hít như người tình lâu ngày không ân ái, rất cảm giác và nồng ấm. Vòng 4 em đã cọ thằng nhỏ qua lớp vải mỏng của quần chíp, liên tục chà xát….. làm mình chỉ muốn nhét luôn vào, nhưng giới hạn chỉ là vậy thôi. Sau đó, mình kéo mông em lên, áp sát bờ môi vào cặp ngực và bú liếm 2 bình sữa của em, núm nhỏ nên bú thích lắm, trong lúc đó, bàn tay mình khám phá lỗ đen vũ trụ, và nước của em chảy ra ướt hết các ngón tay. Và em cuối xuống bj kết hợp hj thằng nhỏ, cuối cùng không chịu nổi và out ra, chấp nhận đầu hàng.

Em tắm lại cho mình, ngồi nói chuyện tâm sự 1 lát thì chia tay.

Tic: bác Lục tài trợ

Tip: 500K

V1: cam Việt, săn chắc

V2: có chút lypid

V3: ok

V4: đầy nước

Cám ơn Bqt diễn đàn và Mod Lục đã tạo điều kiện cho anh em thêm nhiều trãi nghiệm.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

kudai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/17
Chủ đề
1
17
2
53
0 ₿
Lâu rồi ko đi massage, nghe hấp dẫn quá...

Ken_Nen

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/2/19
Chủ đề
0
11
5
29
0 ₿
Bác tả chất như nước cất ấy! Tê tái tâm hồn con trẻ!B05