Q.5 [Điệp vụ] Đặc vụ Big Bang khám phá 09

Lượt xem: 2,745

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
639
639
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Xin chào anh em !!! Là Su đây

Sau nữa tháng giải quyết việc gia đình, và bắt đầu vào công việc, nỗi bùn vẫn còn vấn vương, không biết làm gì, café giải sầu hoài cũng chán, nay mạo muội inbox bác LAK đăng ký điệp vụ, và được giao nhiệm vụ tại massage Big Bang, tranh thủ vào ngay diễn đàn check hình các bé xem có bé nào hợp gu ko, lướt lướt thấy bé 97 có vẻ hợp gu, phi xe đến ngay và liền, đúng là xu cà na, bé 97 bị xì teen, và được lễ tân tư vấn vài bé mới, thì vô tình nghe tiếng dép xuất hiện bóng dáng bé nhìn khá thu hút, không biết trùng hợp hay vô tình, hỏi lễ tân bé đó số mấy, lễ tân nói bé đó số 09, nhìn lên ipad thì hình đang xem là bé 09 luôn cả nhà, ở ngoài xinh hơn trong hình, tiếng sét ái tình thức tỉnh, thế là chọn bé luôn.

Ngồi 5p phục vụ dẫn lên phòng, hình như lên lầu 2 thì phải, phòng thiết kế rộng rãi, trang thiết bị mới toanh, nói chung khá ok, phòng có phao, bồn tắm sụt. À vừa bước vào phòng là bé đã vào phòng chuẩn bị trước rồi anh em. Ngồi tâm sự vài phút rồi mình vào xông hơi, xông được 5p thì mình bước ra, do nóng quá, bước ra bất ngờ thấy bé đã tuột hết xiêm y và quấn khăn đứng đợi mình, bé lấy khăn lau khô mình, ngồi tâm sự cho hạ nhiệt rồi đi tắm.

Vào bồn bé tắm khá kỹ, nhiệt tình chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm, khúc quan trọng đã đến, bé hôn từ chân lên đùi, ngực, ui cái lưỡi điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, bj xuống đến thằng nhỏ, đá bi làm mình giựt giựt, mém out, nên kiềm chế được, tranh thủ hôn môi, đá lưỡi, bú sữa các kiểu, và đặc biệt bé cạ cạ sướng gì đâu, bé cũng biểu cảm y như thật, ai ko biết nhìn vào tưởng đang ịch là chết luôn, do biểu cảm đó làm mình cũng kích thích hơn, và rồi out trong tê tái. Bé rửa sạch sẽ rồi đưa mình qua giường

Massage Khỏe: bé đấm khá tốt, có lực, đủ bài, phê quá ngủ hồi nào ko hay

Massage mệt: bé đổ dầu lên người nó lạnh lạnh làm mình giựt mình, và rồi thế là chưa kịp hoàn hồn thì chuyện gì đến nó đến, vẫn là chiếc lưỡi đó, đi vào các ngỏ ngách, bé dùng ngực trườn tới trườn lui, các kiểu, mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4 của bé, pót, nước nôi khá nhiều, dần dần tăng tốc lên, làm bé cũng kích thích rên theo, âm thanh JAV gây thêm sự hương phấn cho cả 2, bé bj khá nhiệt tình, nhẹ nhàng, nhưng xin lỗi bé chắc do mình mệt nên cái thứ 2 ko ra được, nên mình kêu thôi ngưng đi em, thấy bé cũng mệt cưng gì đâu. Rồi qua giường tắm rửa sạch sẽ, chia tay bé ra về.

Góp ý: cơ sở nên bọc lại cái drag giường, giường có lỗ úp mặt, nhưng cái drag bọc bít luôn cái lỗ, khi massage nằm up xuống ngộp thở

KTV 09:

Fake: trẻ, xinh hơn trong hình
V1: to mềm, có vẻ fake nhưng mềm mại như thật, ngây ngực còn vết sẹo
V2: eo thon, ôm sướng
V3: chắc, vỗ nghe bạch bạch

V4: se khít, nước nôi tràn bờ đê

Tic: bác LAK tài trợ
Tip: 1 củ 2

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿
dạ bill giảm 50% còn 600k tip 1200 tổng 1slot nuru là 1800k nhé a zai iu bé nhiều khách ycau lắm ạ

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Xin quý khách tip tối thiểu bằng vé, ko rõ có ông nào không biết mà mò vô chưa mà phải ghi chú ta kkkk.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,892
4,677
30 ₿
kkk chắc để lưu ý các anh chưa biết ấy mà

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
14
206
104
42
Q11
0 ₿
Em mới test bé 09 hôm qua ! Nói chung cũng ổn, nếu lựa chọn về skill thì 68 ổn hơn, về mặt xinh và chiều cao thì 09 nhỉnh hơn, bé 68 thì gou Bác nào thích nhỏ nhắn . Nói chung mới test hai bé thôi, mà thấy ổn áp lắm ...sẽ test các bé còn lại .

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
806
255
0 ₿