Q.1 Điệp vụ - Đặt cược cùng em 35

Lượt xem: 416

Miracle-

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/9/19
Chủ đề
9
126
48
34
0 ₿
Chào toàn thể AE,
Trước tiên cám ơn bác Lục ưu ái cho mã code. Khi cầm code nhanh chóng tới quán. Lúc đó cũng tầm 22h, quán khá là vắng. Gặp lễ tân mình show code, trong lúc đó mình kình lựa chọn KTV. Sau 1 hồi mình phân vân giữa 21 và 35, mình cũng nhờ lễ tân tư vấn. Khi tư vấn có vẻ như em 21 khá hoàn hảo như chân dài, dễ thương, chiều khách, vui vẻ,... Tới đây có nhiều anh em chon 21. Nhưng tôi thì không :))) 1. Muốn trải nghiệm ngược lại xem ntn. 2 Đã đi review thì phải thực tế :)))

Sau khi chọn xong thì được dẫn lên phòng.
Về CSVC theo mình được 8điểm. Điểm trừ là phòng khá nhỏ nhưng bù lại sạch sẽ và sang trọng.
Tầm 10p thì em bước vào. Nếu đánh giá thì:
V1 hệ cam, ko to cũng ko nhỏ, hàng real
V2 10 điểm
V3: 10/10
V4: ae tự check nhé :)))

Sau khi trò chuyện vài câu thì bé dẫn đi tắm. Công nhận mấy bé tắm rất kĩ và nhẹ nhàng lau khô.
Mà bỏ qua mấy cái đó đi. Zô luôn masage mệt. Đây mới là điều tuyệt diêu.
Đầu tiên mình nằm sấp, bé hun từ chân phải lên tới eo lên lưng, rồi chuyển qua trái đi ngược xuông. Đi tới đâu nhột và tê tới đó.
Rồi bé sữa thoa lên lưng và bắt đầu đi thái. Phê vl các bác ạh.

Sau đó lât ngửa lên thì nghĩ thôi xong.
Tiếp tục hun từ chân lên bụng rồi lên ngực, lại vòng va đối diện lại đi từ trên xuống. Rồi xoay ngang đá biiiiiii.
Mém out :)))

Sau đi bé dừng sữa đi Thái, em dùng cô bé cạ thằng em mình. Phê tập 2. Tới nỗi mình chỉ cần ưỡng mạnh tí là lọt vô trong :))))) tới giờ ngồi report vẫn còn tê mấy bác.

Sau đó bé vòng lên để ra tư thế 69. Bé BJ chắc tầm 2p mình out luôn, bác nào chê em yếu thì em chịu chứ chịu hk nổi :))))

Thấy cũng trễ mà còn ít phut nên mình xuống luôn, chứ bthg phải làm tồi lấy lại sức.

Mà điểm cộng cách nói chuyện của bé dễ làm khách hài lòng.

Tíc = free
Tip = tic

35 - ẢE đáng để thử :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
805
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh @Miracle- đã trải nghiệm thành công cùng bé 35. Cơ sở chúc anh dồi dào sức khỏe và luôn gặp nhiều may mắn, thành công anh nhé.