Bình Tân ĐIỆP VỤ DuBai Bình Tân Số 01 tê tái

Lượt xem: 785

Cha nuôn

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/6/18
Chủ đề
10
170
17
26
0 ₿
Xin chào các đồng dâm trong cộng đồng.
Hôm t2 tuần rồi (ngày 18/07) mình có ghé thăm cơ sở Dubai Bình Tân.
Phải nói đây là cơ sở mình ghé thường xuyên nhất, hôm nay như mọi ngày được phân công điệp vụ mình phóng con wave tàu tới liền. Vào đó ưng chọn ngay em số 01 và nghe bảo em mới, chưa thấy report nên mình thử luôn cho anh em kk.
Locker dẫn mình lên lầu, vào phòng ốc khá sạch sẽ thoải mái, cảm giác khá chill.
Đánh giá CSVC 9/10.
Xông hơi tầm 10p em đã lên mở nước, được xíu mình ra gặp em. Nhìn bên ngoài em vừa vặn đẫy đà, cụ thể như sau:
Vòng 1: 94
Vòng 2: 65
Vòng 3: 85
Vòng 4: tự khám phá kk
Nhìn em khá xinh, về 2 phần khoẻ và mệt mình đánh giá như sau:
Về khoẻ: em làm đủ bài, khá thoải mái, thời gian thư thả, tay nghề của em khá chắc về phần khoẻ
Về mệt: em đi thái xong đi nuru, về nuru em lấy con chim non của mình cạ cạ vào vòng 4 ướt sũng của em cứ sợ nó tọt vào kk, em liếm lỗ tay trên dưới khá sướng, sau đó em bj rất đều, rung hết cả người, khúc cuối có cia vào miệng em 1 ít hihi, em cho thoải mái khám phá vòng 4 nhé, nói chung về service thì em 8/10.
Sau khi xuất ra xong xuôi thoải mái rồi em dẫn mình đi tắm lại anh em nói tí rồi đi về.

P/s: Mà lúc đó mình đi vé onsen nhưng lúc tắm em hong có làm tình nhẹ trong bồn cho mình mà kêu mình đi ra rồi làm, có chỗ này hơi hụt hẫng tí, em có bảo thích thì em vào bồn làm lại cho mình nhưng có vẻ em vẫn thích ra ngoài hơn, thôi thì chiều em nhưng nếu có làm tình nhẹ trong bồn sẽ thích hơn.

Cuối cùng cảm ơn DuBai đã tạo sân chơi cho mọi người và cảm ơn mod Lục

Making Love

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/7/22
Chủ đề
0
13
4
SaiGon
0 ₿
Vòng 1 ngon quá.
Chúc mừng đồng dâm.
:sprite-103:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
chúc mừng anh @Cha nuôn đã xuất sắc hoàn thành nhiệm vụ và về đích an toàn
Về phần KTV, bên em sẽ trao đổi với bộ phận cơ sở nhắc nhở và khắc phục vấn đề trên ạ, rất mong anh rộng lượng tha thứ
Hẹn gặp anh vào lần sau 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất ạ