Điệp Vụ Điệp vụ hera số 21

Lượt xem: 547

lý tý

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
3
25
16
lydao@1209
0 ₿
Mai mắn được bác @Lục A Ka tài trợ vé thái, cám ơn bác nhiều. Nhắn tin với bác quản lý xem bé 21 rảnh không, mai mắn lần 2 là bé rảnh, liền vác ngựa sắt vào thẩm bé 21. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì bị bác lễ tân dụ up lên osen miễn phí, mình liền ok luôn.
Sau đó được bạn locker dẫn lên phòng.

Vào phòng, xông hơi được 1 xíu ra ngoài ghế đợi bé vào, được 1 chút thì bé vào. Lần đầu gặp bé khá ưng face xinh, dễ thương nhưng bé thuộc dạng chuppy nha (không phải gu mình lắm). Tám với bé vài chuyện làm quen với bé.

Tới công việc chính thì bé dẫn mình vào bồn thủy chiến, bé tắm khá kỹ, mình tranh thủ khám phá bea, nhìn cặp vú là muốn làm con ngoan liền, v1 khủng nha các bác. Muốn là làm mình nhào vô bé bú sữa liền mà bú hoài không ra, tắm đc một chút thì bé ôm mình, hun mình, lém ti mình, bj mình... Sướng vãi.

Khởi động chút bé kêu mình ra ngoài, lau khô, rồi bảo lên giường nằm. Bé massage khỏe, chà đá nóng, bé làm cũng qua loa thôi, nhưng mình không quan tâm vụ này.

Đến Massage mệt: bé đi thái rất phê, bé trườn từ mồng tới lưng đi tới đâu cảm giác tê tái tới đó, phần nuru cũng phê mình mà bé hơi chuppy mà mình nhỏ con nên cũng hơi đuối. Được 1 lúc bé lật ngửa mình lại đi tiếp phần thái phê dữ được đi thái còn được xem bưởi ngon tuyệt đẹp của bé. Bé líc ti mình, lém từ ngực xuống dưới, mình liền lấy tay hái bưởi. Tiếp đó bé bj cho mình rồi phần đã nhất cũng tới, bé với mình chơi trò 69, bướm bé khá nhiều nước mình tranh thủ húp đc nhiêu hay nhiêu. Được một lúc mình cũng out trong sướng, kết thúc một buổi sung sướng.

Đánh giá tổng quan bé 21: Face: xinh, dễ thương 8/10

V1: bưởi da xanh 9/10

V2: 6/10 hơi nhiều lipid

V3: 9/10

V4: 8/10

Tổng thiệt hại

Tic: free

Tip: 800k
Kết thúc một buổi sung sướng vui vẻ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,072
551
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e cùng KTV 21 phục vụ a hài lòng ạ . Chúc a năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ