Điệp vụ ngày 10/4, số quen, 1 từ thôi “Tuyệt”

Lượt xem: 1,995

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Lâu cũng ko đi qua Gò vấp chơi, hôm nay tiện thể có tí việc qua đó nên tranh thủ lên diễn đàn đăng ký nhiệm vụ với Bác Lục. Oh, I am a lucky man. Vừa dăng ký xong, 30p sau Bác Lục bắt code cho luôn. Thế là mình săp xếp lên đường qua Gò Vấp cho xong việc còn thanh thủ làm nhiệm vụ. Hihihi. Tới EVA massage, mình lên làm thủ tục đầy đủ, và yêu cầu thử em 12 vì thấy dạo này em 12 có vẻ rất hot ở đây. Lễ tân báo anh ơi, em ấy mới lên khách rồi. Oh, ko may mắn rồi. Thôi đành theo ku looker lên phòng, ko quên gửi ít café và nhăn nhủ em chọn giúp anh 1 em đấm tôt nhé (Tốt cả hai nha…hahahahaha). Mình cũng dã đi EVA go vấp rồi.

CSVC: 9 đ, rộng rãi, sạch sẽ, giường to lắm nha

SBD: 39, Oh men, gặp lại em, người con gái để lại trong anh biết bao cảm xúc trong lần gặp đầu tiên. Lâu lắm mới gặp lại em (4 tháng). Em ko nhớ mình, nhưng mình rất ấn tượng em

Mas khỏe: 8 đ, đấm bọp tốt, có lực đủ bài tầm 30 p

Mas thái: 8 đ, bưởi là mọt lợi thế lớn nha. Em làm khó ổn và cảm giác rất phê, mặc dù trước đây mình đã được diện kiến em

Mas mệt 10 đ: đủ mọi skill: lick ti, liêm cột, nút trứng,… đặc biệt là WC nha. Phê lòi, hôm nay đi được em khuyến mãi luôn tuyệt chiêu cuối CIA luôn. Anh lên nóc luôn rồi em ơi

Về 4 vòng của em: ko cần bài cãi. Ai đã đọc review của mình cho em 39 rồi có thể tham khảo

Chào thân ái và quyết thắng. Thanks bác mod 1 lần nữa nha

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Ổn trong tầm giá nhé bác. Em vui vẻ dễ chịu

Trạng thái