Điệp vụ ngày 20/4 bên số 12

Lượt xem: 1,343

onggiaxuongnui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/2/19
Chủ đề
3
23
18
32
0 ₿
Trưa thứ 7 cuối tuần mệt lả sau 3 ngày dài tiếp khách cùng công ty, quyết định phải tìm nơi xả bầu tâm tư , ib bác lục xin lấy cái thẻ bài rồi thẳng tiến tới Pa Relax nào. Thẻ bài thì ghi 18 nhưng xui cái là đúng hôm e ấy off còn 42 răng khểnh xinh tươi thì chưa vào ca :(:( thôi thì đành phó mặc số phận cho em locker vậy. Sau tầm 10p thì được đưa lên phòng , vẫn phong cách trang trí nhẹ nhàng với phông tím mộng mơ nhưng hôm nay thấy có vẻ hơi tối so với mọi lần, tranh thủ vào xông hơi phát cho ra bớt bia rượu, công nhận nhẹ nhàng hết cả người. Được tầm 10p thì em bước vào, đánh giá sơ bộ , cao tầm 1m5x , da hơi ngăm , mặt tạm được, em chào hỏi và dìu mình ra ghế để lau người cho khô, tiếp theo thì e pha nước rồi chuẩn bị mền gối cho màn chiến đấu của mình vs ẻm :)))))
Sau màn mẹ tắm con khá kỹ , em bắt đầu bài vở mass khỏe của mình. Có thể nói đây là lần đầu tiên mình đi massage mà có người mass khỏe kỹ và lực như e này :eek::eek: nhiều bài , nhiều skill bẻ khớp , rất phù hợp cho bác nào dày mình đô con để giãn gân giãn cốt.
Chuyển giao từ màn mát khỏe sang mát mệt em kẹp hai chân mình ngang hông , từ từ kéo quần xuống , dùng tay mân mê di di khắp hai bên đùi non và thằng nhỏ, thỉnh thoảng lại xoay xoay bi trong tay mà nghịch , hix đoạn này đúng kiểu kiến bò rần rần hết cả người , chắc ẻm khởi động để vô bài chính , chưa gì mà đã thấy rạo rực khắp cả mình ,tiếp đó em để mình nằm sấp lại , rồi nhẹ nhàng dùng đôi nhũ hoa của mình thi triển quyền thái cùng âm thanh của nhật bản bên tai , hix phê tập 2, chưa chịu dừng lại ẻm tiếp tục cùng mình phối hợp trong bài bj ngược , mình thì năm sấp chổng mông lên còn e từ sau tấn công dồn dập , ngậm bi vuốt trụ,dọn wc... phê phải nói tận trời xanh, bác nào ko kìm được khéo lại bay từ đây mất ^^ nhưng chợt nghĩ phải hành động thôi chứ không thể mãi chịu trận được . Mình lật ngược người lại một bên bú bình bên còn lại khám phá khắp các vòng của e ấy kakaka, vòng 1 tuy ko to nhưng lại khá mềm và nhọn nhọn về phía trước nhìn rất kích thích , e thì cũng không chịu buông tha mình , trở về thế bj truyền thống . Cuối cùng mình cũng làm một tràng pháo hoa trong sung sướng :p:p:p
Đánh giá và cho điểm :
Face :7/10 bình thường ,tạm ổn.
Vòng 1 : cam lai quýt Việt, ko to lắm nhưng lại nhô nhô khá là khích thích
Vòng 2 : săn chắc ko lipit
Vòng 3 : phù hợp vs tạng người
Ưu điểm : mass khỏe cực kì kỹ mà chắc tay, mass mệt có bài "khởi động" kích thích + màn bj ngược khá độc đáo.
Điểm trừ : theo mình thì e không phải gu em gái bánh bèo kiểu gấu iu lắm :cool::cool: tương đối cá tính nên có thể không hợp vs các bác thích nhẹ nhàng tình cảm ạ , gu nc có vẻ cũng chưa hợp mình lắm mặc dù trò chuyện vs e cũng nhiều nhưng chắc do 2 bên ko cùng tần số sóng :))))
Thiệt hại
Tic : bác @Lục A Ka tài trợ , tip 600k, locker :50k , giữ xe :10k :D:D:D
Hoàn thành một ngày cuối tuần ngon ngẻ.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Cảm ơn bài viết và thông tin chia sẻ thông để anh em tham khảo.
Giữa người và người cần có thêm cơ duyên để tái duyên.
Hy vọng bác sớm gặp được bé phù hợp hơn :D

• Like
Điểm cảm xúc: onggiaxuongnui