Điệp vụ ngày 27/8 ở Windy Tân Phú

Lượt xem: 991

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Nay được bác Lục gửi làm điệp vụ, thế là tối phi thẳng đến cơ sở Windy tân phú. Bên ngoài và trong cơ sở trang trí cũng đẹp. Được vé vip thái nhưng mà mình up lên vé tắm luôn cho nó đã.

Bước vào phòng thì khá là rộng, đặc biệt là bồn tắm to nhất mà đó giờ mình đi, rồi mình xông hơi ướt và khô để đợi em vào. Đợi khoảng 5p thì em nó bước vào, nhìn khá đẹp, ngồi tám với em chút để đợi nước bớt nóng, ai dè đợi hoài mà nước ko bớt nóng, cuối cùng em nó kêu thôi anh lên giường em massage khỏe trước cho, chứ đợi vậy lâu àh.

Khỏe: em làm có lực, gặp mình đang ê ẩm nên cảm thấy dễ chịu, khỏe xong rồi dắt mình vào tắm.

Ta nói tắm với em rất đã, làm đủ thứ trò, ko biết em ấy có phê ko chứ mình phê àh nha :))

Rồi cũng tới thứ mà mình chờ đợi nhất là phần mass mệt, tuy v1 của em nhỏ nhưng bù lại em làm rất sướng nào là click ti, thổi tai, đi lưỡi.... sau khi hành thằng a xong em tiếp tục hành tới thằng e, ko bao lâu thì nó cũng out trong sung sướng, chưa dừng lại đó em còn hj đến khi nào trym mình không còn kháng cự nữa mới thôi :))

Kết thúc Ngồi nói chuyện với em một chút rồi ra về.

Nói thiệt là mình viết văn ko hay lắm nên ae thông cảm, còn rất nhiều điều tuyệt vời với e ấy mà mình ko biết diễn tả, thôi thì ae đi thử để trải nghiệm cảm giác như thế nào nha.

Em nó số 8 hay 9 gì đó, do e ấy nói đổi số gì đó
V1: cam việt
V2 : hơi lipit
V3 : to bóp đã
V4 : ae tự check nhé, coi chừng kẹt tay
Tic: free vip thái up lên tắm bù 200k
Tip: 700k
Thank bác @Lục A Ka đã tài trợ chương trình này

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16