Tân Phú Thất vọng vô cùng về 55 Windy

Lượt xem: 770

Tèo con

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/3/22
Chủ đề
1
4
5
0 ₿
Lâu ngày không cho thằng em vui vẻ nên nay mình quyết định cho nó đi vui vẻ, nay mình chọn 55 của Windy. Bé vòng phòng khi mình đang xông hơi, mình ra thì bé lau cho mình, xong bé đi vào trong khu bồn tắm đứng mãi trong đó. Mình thấy không vui lắm nên mình kêu đi tắm. Xong bé massage khoẻ không phàn nàn điều này. Nhưng đến lúc massage mệt thì bé làm kiểu như nhanh xong vậy á. Mình cảm giác như cả buổi bé muốn làm nhanh để đi xuống làm cho khách khác vậy. Tưởng đi để giải toả vui vẻ lên mà ai ngờ về còn ôm cục tức. Bé này chả hoà đồng gì các bác ạ, cả buổi chắc nói chưa được chục câu
P/s : điều hoà ngay lễ tân không bật hay sao mà nóng quá :(

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Hello bác, Súng nhìn hình thì 55 cũng mới tầm 2k3, 2k4 thôi nên có thể bé còn nhát. Tuy nhiên bác miêu tả chi tiết xem bé làm thư giãn sơ sài là sơ sài thế nào? Bài bác viết cũng sơ sài thì khó để mọi người hiểu tường tận được đầu đuôi tai nheo thế nào :3onion24:

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Đầu tiên cho Windy xin lỗi anh vì có buổi thư giãn chưa được ưng ý! Cơ sở sẽ làm việc với 55 để nắm rõ hơn sự việc. Anh cho cơ sở xin thông tin ngày, giờ để có cơ sở làm việc nhé! Lần sau nếu gặp tình trạng vậy anh báo ngay quan lý để cơ sở xử lý luôn nhé! Cảm ơn anh nhiều ạ!

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
QL đã vào rồi bác cứ nói để QL giải quyết kìa. Tui đi bên windy QL nhiệt tình lắm.