Điệp vụ ngày 28/8/19 .Đi sung sướng nhưng về chẳng luyến lưu.

Lượt xem: 1,372

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
35
0 ₿
Xjn chào tất cả các bạn hửu trong congdongmassage.Hôm nay lại được sự chiếu cố của Lục A Ka nên tiếp tục được nhận điêp vụ tại DuBai Bình Tân nên có chúc review trả bài cho Lục A Ka và cho các bạn hữu,xin lỗi
Điêp vụ lần này Lục A Ka chọn sẳng cho mình KTV là 18 luôn củng là 1 trong những số hot của Dubai BT mình đăng ký thực hiện điệp vụ lúc 19h00 nhưng do sợ tối mưa và khung giờ đó thường kẹt xe nên đi sớm hơn vài tiếng.Nghĩ là làm nên 3h00 mình xuất phát từ Bình Thạnh đến Bình Tân chạy theo đường Mã Lò đến đường An Dương Vương quận Bình Tân mà nhìn thấy quán cafe 2 cây chuối là lòng bớn hết cả lên muốn chạy nhanh đến Dubai Binh Tân để được gặp em 18 yêu thương mà Lục A Ka đả chọn ,rồi chạy một hồi củng tới nơi cân đến,liền chạy xe xuống hầm gửi và lên gặp lễ tân để yêu cầu được em 18 phục vụ.Hichic trớ trêu thây trời phụ lòng người em ấy hôm nay <Báo Động Đỏ > nên OFF .Thôi đành vậy phải Randoom thôi mong được hàng thơm,ngồi đợi tầm 5p thì củng a lê lên phòng nhập cuộc.Đến đây mình xin review tần phần cho anh em được tường tựng nhé.
_Đầu tiên về vật chất cơ sở thì chắc mới xây nên còn ok,Phòng ốc tạm sạch nhé chưa sạch lắm cái gối kê đầu quá hôi nằm sắp mà muốn nghẹt thở đề nghị tiệm xem xét lại vệ sinh an toàn nhé.
_Phòng thì rộng nhưng bố cục quá sơ sài ,toliet không có che chắn mà lại nằm vị trí trên cao ngụ ý như con người còn thấp hơn cái toliet hơi kỳ cục à nha.
_Phòng xong hơi có nhưng không đủ nóng (có thể chọn loại hương xong Thuốc Bắc -Xả-Quế like cái nào chọn cái đó hay).Xong khô thì mấy phòng Vip khác có ko thì ko biết phòng mình thì không hichic.
_Bồn tắm ok sử dụng xà bông có nguồn gốc xuất sứ rõ ràng PlayBoy.
***Phần Trọng Tâm Em KTV***
_Buồn số 18 em nó OFF vì tới tháng nên đành random thì được em số 20 phục vụ:
_Đầu tiên Face thì em không gọi là xinh nhìn được tạm được nhé không thích hợp cho anh em thích hotgirl
_Body V1 Hàng bự nhưng đả qua chỉnh sữa nên cảm giác không chưng thực nhé anh em anh em nào thích hàng thưc cảm giác thực thì nên suy nghỉ lại nhéeeeee
_V2 Em tướng mình dây nhỏ con nhưng có lipit tạm
_V3 săng chắc good nhưng không to lắm khuyến cao anh em nào thích V3 bự thì củng nên suy nghỉ à nha
+++Kỹ Thuât+++
_Massa khỏe good nhiều bài đá nóng chà thuốc bắcđầy đủ bẻ khớp đủ bài bouns bẻ cổ nha anh em đấm lòng bàn chưng nói chung là ok nhưng chắc do em nhỏ con còn mình hơi to nên chưa thắm đòn .Tổng quan OK con dê quá được cho anh em nào sợ đâu nhé.
_Massa Mệt thì OK tới luôn em ơi em liếm từ đầu cho tới mông bẹn sương cut quá đả kèm theo âm thanh nhé
quẹt lưỡi từa lưa lên body của mình.Tới phần chà ngực thì qua là mới mẻ độc đáo em dùng sửa tươi VINAMILK
làm chất bôi trơn nhé vừa dưỡng da vừa tạo độ nhờn rồi em chà từ ngực tới thằng em mình quá đả .Tuyệt nhất là em nằm thế 69 cho mình khám phá phần dưới của em còn em thì BJ cho thằng em mình em BJ nhiều nhé anh em không sử dụng nhiều đến HJ
.Tổng quát em đáng để thử cho anh em nào cần một bé đầy đủ skill massa khỏe lẫn tuận tụy với thằng em của bạn.Nhưng về thái độ thì em kiểu ít nói cái nào em thích thì trả lời không thích hợp anh nào thích tán gẫu nhé
+Về thái độ nhân viên ok nhiệt tình chu đáo .\
Tóm lại Điệp vụ lần này mình chỉ thành công 1 nửa vì không check được số 18 theo đúng yêu cầu của A Lục Ka thành thật sorry anh và cảm ơn đả cho em thêm một lần sung sướng để có thể trại nghiệm và review cho anh em cộng đồng massage

• Like
Điểm cảm xúc: sad024

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Có lẻ hôm đó em nó mệt nên ít nói đấy bác chứ hôm em đi em nó cứ chủ động bắt chuyện, hết chuyện này đến chuyện khác, vui lắm bác à. Cơ mà vẫn chúc mừng bác đã có một chuyến đv khá thành công nhéB11

• Like
Điểm cảm xúc: richboy

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
35
0 ₿
Massage lúc ban đầu thì toàn nằm sấp cuối buổi thì mới lực qua để em nó cham mặt thằng em mình.Mà ban đầu mà úp trường kỳ vào cái gối có mùi đó chắc cuối buổi mặt ngu luôn quá

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
35
0 ₿
Chắc em dử sức massa thằng em cho mình nên hơi ít nói hihihi

• Like
Điểm cảm xúc: biii2311

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội chào anh ạ !
Muội xin lỗi anh vì sơ xuất trong việc để gối có mùi và muội cũng đã khắc phục sự việc ngay mong anh thông cảm cho muội ạ .
Còn về vấn đề thiết kế tolet chỉ mang tính chất trang trí chứ không phân biệt gì hết ạ . Với lại cũng để tránh 1 vài vấn đề nhạy cảm nên phía muội không lắp cửa hoặc rèm che ạ .

richboy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
4
16
19
35
0 ₿
toliet mình thấy bức tiện theo suy nghỉ của mình thôi ạ tại vì sao thì mình xin giải thích toliet lở anh em trong quá trình được mấy em tắm mà đang mắt tè mà người ướt mà đi nhanh củng có phần hơi nguy hiễm với anh em nào có mặt đại tiện mà đi xong cần rửa thì củng phải gọn tí không là văng tè lè ,tội mấy em phải dọn lắm ạ

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Em này mình đi rồi. Em kết mình nên ẻm nói nhiều lắm, còn gạ ngược mình nữa cơ. Trông mặt và tính tình cáo dễ sợ.