Noel điệp vụ noel cùng bé 09

Lượt xem: 824

Tuan1067

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/5/23
Chủ đề
7
87
59
Cần thơ
0 ₿
được code noel do bác @Dory cấp cùng lúc hay tin bé 09 vừa vào làm lại nên phải tranh thủ check liền nhắn tin với cs book bé liền.
Bước lên phòng thì csvc thì khỏi phải bàn rồi quá ok. Vừa xông hơi được chút thì bé vào một cô bé nhỏ nhắn nhìn xuyên qua lớp kính mờ mờ ảo ảo. Xông hơi ra chào hỏi vài câu rồi bé lấy khăn lau khô người tiếp theo thì cũng tranh thủ vào bồn.
Bé tăm khá kĩ từ thằng lớn tới thằng nhỏ kèm theo những kích thích tại bồn. không để chịu thua mình cũng tranh thủ khám phá V1 của bé. Đúng là tuổi mới lớn v1 săn chắc nhưng có điều hệ quýt xíu.
Về massage khỏe: bé làm khá ok, có hỏi mình nhức mỏi chỗ nào nhiều để tăng cường hay gia giảm lực cho hợp lý.
Về phần mệt: V1 mới nhú săn chắc trường đến đâu là cảm nhận đến đó, kèm theo đường lưới tê tái khắp người.
Lật người lại bé lick ti rồi hôn dần xuống thằng em, sau đó tiếp tục lau cột , đá trứng cút, rồi ngậm hẳn thằng em lút cán. chiến được 1 lúc thì quay qua tư thế 69 phải nói là v4 rất khít, nước nôi tràn bờ đê, vừa húp bé vừa rung người. quần nhau 1 lát thì cuối cùng cũng CIA trong sung sướng. sau đó cả 2 nằm ôm ấp nhau như người yêu sau 1 trận chiến khốc liệt.
về đánh giá bé: face xinh , body thon gọn, chắc, cao tầm 1m65
bé làm ca 18h tới 0h nha ae
v1: tuổi mới lớn real săn
V2: thon gọn, nghe nói chăm tập thể dục nhiều
V3; ổn áp, căng tròn
V4: khít nước nôi tràn trề
tip= tic + bonus
tic free code noel

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
bé 09 hơi bị ngon nhoa các bác mặc dù em nó tuổi mới lớn nhưng rất nhiệt tình nhá kêu mạnh nhẹ bé nó đều làm cho hết

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
100
41
0 ₿
tui đã ghé cơ sở này nhiều lần rồi quá tuyệt vời còn ktv thì nhiều em quá chiều khách tui rất thích cơ sở này có dịp qua thăm mấy em mới đc

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
32
0 ₿
bé này ở ngoài đúng dễ thương lắm lun nha các bro mấy bro đi mà book bé nó là chết mê chết mệt vs bé nó lun í:cuteonion21: