Điệp vụ số 10 Cẩm Thy

Lượt xem: 929

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
561
124
1 ₿
Mỗi người có niềm vui riêng, niềm vui của mình chắc là massage quá :), cuộc sống bế tắc thì lại tìm kiếm mấy e
. Có dịp xuống Quận 12 nên xin điệp vụ và được Rubi đáp lại bằng vé free Vip Thái. Chạy tới nơi thì đã 7h tối, được tiếp tân đón tiếp niềm nở, giới thiệu gói tắm tiên, mình cũng muốn thêm tiền và đổi nhưng không được, nên chắc hẹn dịp khác để thử cảm giác được tiên tắm có khác người tắm ko
? Cũng tham khảo các bài rp của ae nên mình yêu cầu e 69, nhưng xui vãi theo lời e nói thì e bị nhiệt miệng (không biết có phải do mình đi vé free nên e nó từ chối khéo không nữa) nên đành đi random số 10 vậy.
Khởi đầu là thấy ko thuận lợi rồi, đợi thêm 10f thì e số 10 đã vào, e nói chuyện dễ thương, khuôn mặt dễ nhìn. Được e dìu vào bồn, tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ toàn thân, mọi sự khó chịu đều tan biến. Sau đó thì lên thớt cho e massage.
Massage khỏe: e làm đủ bài, lưng tay chân đủ hết, thấy e có mang đá nóng vô nhưng lại không làm, chắc do e quên mà mình cũng không nhớ nên thôi cho qua. Mặc dù không bài bản như đấm bóp tay nghề nhưng cũng đủ để giãn gân cốt, để chuẩn bị cho màn Thái.
Massage mệt: E cởi áo ra và đổ sữa dưỡng thể lên lưng mình; sau đó dùng ngực trườn từ trên xuống dưới. Hết lưng thì mình lật lại, e lại tiếp tục dùng ngực trườn từ dưới lên trên. Mình cũng tranh thủ dùng tay khám phá thân thể của e như một thói quen nhưng ko cũng có cảm xúc gì nhiều chắc do mình mệt quá. E BJ 1, 2 lần thì mình cũng out. Nói chung kỹ thuật Thái của e còn thiếu phần đi lưỡi, thổi lỗ tai, các kỹ thuật BJ đỉnh nên cũng không phê lắm, chắc do mới làm nên thiếu kinh nghiệm.

Đánh giá sơ bộ về ngoại hình và body e như sau:

V1: Cam việt nhưng hơi nhão, chứ ko dc săn chắc lắm.

V2: Chưa có mỡ thừa

V3: Bóp đã

V4: Chỉ mới chạm nhẹ bên ngoài.

Kết thúc chuyến du lịch Thái tạm hài lòng. Thái độ tiếp tân nhẹ nhàng lịch sự. Cơ sở vật chất sạch sẽ. Tổng thiệt hại: Tik free, tip theo vé Thái.

Cám ơn a e đã đọc bài rp của mình, chúc cơ sở làm ăn thuận lợi và các a e có sức khỏe để khám phá thêm nhiều điều mới lạ.

P/s: Đã hoàn thành điệp vụ và báo cáo kết quả cho Rubi. Hy vọng các điệp vụ lần sau vẫn được chiếu cố.