Điệp Vụ Tối Muộn 3/4. Anh đã yêu em mất rồi.

Lượt xem: 2,622

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Hoom qa may mắn dc Bác @Lục A Ka trao ấn kiếm khám phá KTV11.
Do hôm qa có cv đột xuất nên dời lịch check từ 7h đến 9h đêm :((
Gọi hotline đặt em 11 nhưng số hẩm hiu là hôm nay bé off. Sợ code qua ngày không dc nên sau cuộc họp vs sếp tổng mệt nhoài thì 9h mình phi xe đến địa điểm quen thuộc mình hay đi PA Relax để quên đi mệt mõi.

Vẫn bác giữ xe ấy, vãn cậu loker hằng ngày, mọi thứ đã quá quen thuộc. Đưa code và gọi pé 16. Vì nghe đồn em này mới, nên cũng muốn check hàng cho ae. Cơ mà đen thay em đang kẹt phà, đành phải đợi tầm 30".
Mình bỏ qua phần đánh giá cơ sở nha. Vì PA quá nổi tiếng rồi, chuẩn chất lượng 4*
À có một bí mật muốn bật mí cho ae đồng râm biết là PA nay đã có gói Onsen rồi nhé. Mình bù thêm 1 ít để đi vé Onsen, vì cũng muốn khám phá dịch vụ mới này của PA xem ntn.
Sau khi đợi chờ em chán chê thì bé bước vào. Đánh giá đầu tiên là bé khá cao, vì bé đứng ngang mình, chắc 1m7 chứ ko đùa.
Bé hỏi: " cục vàng đơi em có lâu không, chút em bù cho nha". Chời đất mèn ơi, nghe câu này là anh đợi em cả đêm cũng dc.
Em nhẹ nhàng cởi bỏ y phục, lúc này mình dám chắc đợi em hơn 30" không uổng phí. Vì trước mặt mình là 1 body chuẩn của cái tuổi Gái Thanh Xuân mơn mởn.
Không như các bé khác, bé 16 có nét đẹp đến lạ lùng, vẻ đẹp buồn, ẩn sau 2 má lúm đồng tiền và chiếc răng khểnh dễ thương.
Em tắm cho mình rất nhẹ nhàng, từ tốn, kỳ cọ rất dạch sẽ, từ thằng anh đến thằng em. Nhưng thằng em dc chăm sóc kỹ hơn, hixhix quá bất công khi em cứ vuốt ve, đá bi thằng em mà không quan tâm đến thằng anh ở trên chảy nước dãi :((.
Bất ngờ nhất là em bảo "Anh tắm cho em đi" ôi lạy chúa tôi ơi, tôi thầm nghỉ "anh muốn ăn tươi rm mất". Nhẹ nhàng tôi thoa xà phòng lên khắp người em, đến đây tôi nhận ra ngực em đúng là cái đẹp nhất của tạo hoá, ngực em phải gọi là rất vừa tay tôi, ti em hồng, mà cương cứng nữa. Xà phòng như chất kết dính em và tôi, nó trơn y như chất kích thích. 2 thân thể không một mãnh vãi che thân hoà quyện lấy nhau, ôm nhau. Tôi và em như người tình trăm năm. Em ôm tôi miệng tôi đặt lên miệng em trao nhau những nụ hôn nồng cháy, tay em vuốt ve thằng em của tôi, lâu lâu xoáy nòng đến đâu tôi muốn out ra đến đấy, tay tôi không quên nghĩa vụ của mình, 1 tay khám phá núi đôi, 1 tay khám phá cô bé của em.
Phải nói thật 1 điều là khi em ôm tôi, tôi ôm em, ngực em chạm ngực tôi, thằng em chạm cô bé (ở ngoài nhé, vì mình ý thức dc rằng em còn công vc của mình) thì đó là thứ cảm giác lâu lắm rồi tôi mới có.
Sau 1 hồi âu yếm nhau trong bồn tắm thì tôi đỡ em bước ra, hai đứa lau khô người cho nhau. Kiểu như người tình chăm sóc nhau ấy.

Em bắt đầu mát khoẻ: em làm rất đủ bài hệt như KTV lành nghề. Em đi đá nóng, bóp vai bóp chân, rất khoẻ. Mà thôi bỏ phần khoẻ đi, tôi thích phần mệt hơn :))

Đến phần mệt tôi phải thốt lên vs em "em cái gì cũng biết, chỉ có làm người yêu of anh là em không biết thôi".
Em nhẹ nhàng xoa dầu lên lưng, cặp ngực ở tuổi sung mãn nhất của thời con gái lướt lên lướt xuống, từ chân lên cổ, kết hợp là màn đi lưỡi điêu luyện, điểm cộng lớn của em vs mình là hơi thở gấp gáp mỗi khi lưỡi em chạm tai tôi, cảm giác đê mê quên lối về.
Em lật ngữa tôi dậy, nhưng chỉ nữa người thôi nhé skill này mình mới gặp lần đầu, em bắt đầu đá bi, liếm cột, tôi nghe rõ từng tiếng "chụt chụt" của em @@. Tôi bảo "69 nha em". Em bẽn lẽn đáp "từ từ nhẹ nhàng thôi nha anh" <3 <3. Cô bé của em ướt át đến khó tin, lưỡi tôi mỗi lần sâu bên trong em lại khẽ rên lên làm tôi đê mê, sau tầm 20-30" như vậy thì tôi out ra sung sướng trong miệng em. Chưa bao giờ tôi có cảm giác sung sướng đến như vậy.
Em nhìn tôi cười nhẹ, nụ cười đượm buồn: "anh hư quá, sao ra trong miệng em, giận cục cưng rồi".
2 đứa tắm rửa sạch sẽ xong tôi và em ngồi tâm sự về loài chym biển.
Ra về chúng tôi khôgn quên trao nhau nụ hôn tạm biệt, hẹn gặp lại nhau sớm.
Quả là một bữa check hàng đáng nhớ.

Sau đây mình mạn phép đáng giá về em:
Face: Đẹp, nét đẹp đượm buồn ẩn sau đôi má lúm đồng tiền-9.5/10d
Vòng1: Ưng nhất, rất vừa tay, ti lại hồng 10/10d
Vòng 2: không lipit thừa 9/10d
Vòng 3: thuộc kiểu ngực tấn công mông phòng thủ 9/10d
Vòng4: Bót lắm, kiểu như còn trinh. Nước nôi như lũ về 10/10d
Do em rất giống Crush thời sinh viên nên tôi mạn phép chấm em 9.5/10d về tổng thể.
Là 1 số dự đoán sẽ sánh vai cùng chị em Thuý Kiều-Thuý Vân ở PA.
Tổng thiệt hại:
Tick: code free+320k (bù thêm đi onsen)
Tip: 800k
Chúc anh em cũng hài lòng như tôi mỗi khi đi Relax.
Thân Chào và Quyết Thắng!
Hẹn gặp lại ae vào T7 nay

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Đọc xong bài Report của anh @EmGaiXynhDep, bỗng dưng em muốn book vé bay về Sài Gòn ngay & luôn để ghé thăm Phương Anh Relax chiêm ngưỡng dung nhan nàng 16 này xem xem ẽm có đẹp dzữ thần như miêu tả của anh hông!! o_O

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Tưởng gói Onsen ở PA 870k chứ nhĩ ? Mình được tip theo ý hả ta ?

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Gói onsen lâu r thớt ơi . Mà bác đi 16 ngon vl thế

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Ko đúng anh bồi hoàn 100% thiệt hại cho em. Nhưng mà thôi, em nó là của anh. Em đừng vào :))

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Pé nó làm nhiệt tình như vậy tip nào cũng 1tr cho sự hài lòng qá đổi của bác chứ. ^^

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Đã trải nghiêm em nó. Tổng thể bác thớt có thêm nhiều gia vị quá tay chút

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Mình đã nói tuỳ theo cảm nhânn mà.
Nhưng mình cảm thấy em nó làm rất nhiệt tình và chu đáo. Cho mình cái cảm giác của người tình.
Vậy thôi ^^!

onggiaxuongnui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/2/19
Chủ đề
3
23
18
32
0 ₿
Hix lâu quá ko ghé lại pa , chắc mai phải đi nhậu xỉn để có cớ vào thăm bé 16 quá :))) nghe rp mà nhức hết cả mình mẩy :v

• Like
Điểm cảm xúc: EmGaiXynhDep

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿