Điệp Vụ Q.9 điệp vụ viên mãn cùng 86

Lượt xem: 326

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

andyloly

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/10/22
Chủ đề
3
18
13
0 ₿
tới công chuyện luôn anh em ơi , chuyện là vừa rồi có dịp rãnh rỗi nên ghé masteri thăm quan 1 chuyến , tiền nong bữa giờ đi làm bị con vợ nhà nó giữ hết rồi , được hôm nó để quên tiền ở trong túi quần , may hôm ấy em giặt đồ em mới chôm được kha khá để làm 1 chuyến về kể với anh em.
Đa tạ bác @Lục A Ka đã cung cấp điện vụ này nên em mới có đủ lúa làm 1 chuyến về kể với anh em.:2onion18::2onion18:

phi qua cs check code này kia xong thì mình ngồi lựa mấy ẻm , check check vài vòng không biết chọn ai thì fen lễ tân mở lời giới thiệu còn bé 86 cùng ổn nên cũng đành đặt niềm tin vào thử coi sao. ngồi đợi xíu thì được anh phục vụ dẫn lên lầu.

hướng dẫn này kia xong rồi mình cũng tranh thủ vào ngồi xông cho khỏe , ngồi xíu là bé bước vào mình thì ngồi xông đến hết chịu nỗi rồi mình mới ra. úi giời vừa ra là thấy cái người thon thon , dáng mi nhon cùng với cái face xinh xắn chạy qua lau người cho mình . ra ẻm chào hỏi , mời mình ra ghế rồi đấm bóp nói ba cái chuyện vi vu trên trời dưới đất nhí nhảnh như con cảnh luôn các bác.:cuteonion9:
sơ sơ về em nó
cặp dú hàng cam , đủ sài
vòng eo gọn , ôm ấp cứ như người yêu
cặp chảo căng tròn , vỗ mượt thì cứ phải gọi là mượt tay
nói chuyện dăm ba câu đơn giản rồi tui với bé tiến dô bồn tắm rửa, phần này bé làm ổn , gội đầu tắm rửa sạch sẽ gọn gàng tới tận lỗ chân lông luôn , nhẹ nhàng nâng niu cứ như người yêu luôn nha anh em. bé đẩy nhẹ tui xuống bồn rồi tui ngồi yên cho bé hành sự , bé vừa dô làm BJ + HJ tới quá nên bé làm có vài phút là tui phọt mẹ nó shot 1 luôn.

qua giường phần khỏe bé làm sướng lắm anh em , vui vẻ nói chuyện , lúc đầu bé sợ làm quá lực nên còn hơi nhẹ , anh em nào thích mạnh bạo cứ việc nói bé làm cho ổn áp , đá nóng , đắp gối bé làm kh ăn gian nha các bác. tiếp đến là bé hôn hít chầm chậm , kèm với đi lưỡi luồn lách tạo nên màn thái phải nói là nổi hết cả cái da gà luôn anh em. tiếp đến màn trườn , em dùng cặp dú chà trườn len lỏi , cạ qua cạ lại với cái con chim làm nên 1 kì khắc phải nói là hết sức cả tuyệt vời luôn. mải mê mò tìm con sò qua bài 69 tự dưng bé tăng nhịp độ lên làm tui chưa kịp sẵn sáng lên đạn gì hết mà đã bắn ngay shot 2 sau đó luôn.

tic = điệp vụ
tip = 1tr2 cho vé Onsen 2 shot nhá

• Like
Điểm cảm xúc: SBOBet and OperationCwal

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
con dợ nhà bác mà biết ra bác lấy tiền là tới công chuyện nhá

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,282
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
86 dạo này hot thế, anh em review nhiều quá
@andyloly sò tàn hình hả bác, sao mò lâu thế
:ami-(15)::ami-(15):

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
mỹ nhân mang số 86 có vẻ nóng bỏng mấy hôm nay nhỉ, nhiều huynh đài ghé thăm không biết cô nương đủ sức tiếp hết không đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.