Điệp vụ với 05 Ánh Dương GV - Mộc mạc, tình cảm

Lượt xem: 1,298

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Sau khi nhận điệp vụ từ mod LAK, mình không quên nhiệm vụ được giao, lao thẳng đến Ánh Dương trong cơn mưa nặng hạt và cơn say nhè nhẹ do vừa làm vài chai với bạn bè. Đến nơi mình được mọi người niềm nở đón tiếp, sau các thủ tục mình được dẫn lên phòng.
Căn phòng nhìn đơn sơ nhưng rộng rãi và sạch sẽ. Xông hơi khoảng 10 phút thì em ấy mới vào. Dáng người em nhỏ nhắn xinh xắn như em bé, bồng bế thoải mái.:):)
Bước vào bồn hai đứa tắm chung, trong lúc tắm em ôm mình, thằng nhóc đẩy ra do thằng nhóc mình dựng đứng suốt trong bồn, cơ thể em không đẩy đà nhưng rất mặn mà, đậm chất miền Tây sông nước.
Lên giường nằm úp em massage cho mình lưng cho mình, mình xin phép lướt nhanh phần khoẻ nhé vì phần này mình thiu thiu ngủ nên không có để ý. Đến phần Thái và thư giãn em làm cho mình có cảm giác như người yêu bé nhỏ đang tóm lấy mình và nằm lên lưng mình, lúc này mình cảm thấy được có chút tình cảm nho nhỏ ở đây, có lẽ mình yếu lòng. Em thư giãn cho mình, em hôn hít rất lâu rồi mới xuống vùng nhạy cảm, hai tay mình bấu lấy cơ thể em và sờ soạn người em lung tung, cuối cùng mình thoả mãn sung sướng pha lẫn tình cảm phu thê. Xong em ôm mình, ôm từ sau lưng để lấy hơi ấm của mình.
Gương mặt em mộc mạc và tính cách giản dị khiến mình không khỏi xiêu lòng và bàng hoàng.
Anh em nào gặp nhớ nhẹ nhàng với em nó nhé.
Có duyên sẽ gặp lại em
Vé: code vip Thái + 200k
Tip như bao người
Cảm ơn Lục A Ka đã trao code cho mình trải nghiệm. Chào mọi người

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Like cho anh hùng nán suy tư về em ấy. Mừng pác !!

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

hoamay2019

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/5/19
Chủ đề
2
13
8
0 ₿
Hic, phải đăng ký điệp vụ thử quá :((