Q.12 Điệp vụ với bé số 20 với kỹ năng massage khỏe tuyệt đỉnh sau ngày mệt mỏi

Lượt xem: 958

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Hôm rảnh lên xin bác @Lục A Ka vé diệp vụ thì được bác cho 1 vé thế là phi con xe qua liền, đối với cẩm thy anh em không còn xa lạ gì, tới nơi đưa code và phi thẳng lên phòng thôi.

Lên xông hơi 5p sau em có mặt, mình bước ra em nói " em chào anh, anh ngồi nghỉ đợi em xả nước tắm" em lấy khăn lau mô hôi, em thoát ý ngồi lên người mình và lấy 2 tay mình xoa 2 quả bưởi năm roi, xong 2 người vào tắm được cái em tắm rất kỹ nha.
Đến phần massage khỏe phần này là mình rất ưng ở em tại vì em khá chuyên nghiệp tại em đã từng 1 khóa học massage body trong spa rồi lên đấp bóp khá tốt vì em yêu thích bộ môn này nên còn sáng tạo ra mấy bài mới hay lắm anh em đi thử sẽ được cảm nhận.

Massage mệt E bắt đầu nuru chờm ngực khắp cơ thể kết hợp chung với đường lưỡi điêu luyện đi đến đâu thì tê tái tới đó phải nói là đường lưỡi cực kỳ diêu luyện làm sướng tê hết cả ngươi, xong em kêu mình quay lại và còn hỏi "em làm có nhột không" làm sướng tê người chứ nhột đâu, xong em tiếp tục chả bưởi và đường lưỡi điêu luyện, em rất tâm lý thấy mình muốn bú bình em liền đưa 2 quả bưởi vào mặt thế là bú liền, bắt đâu em đi lưỡi từ xuống thằng nhỏ và
chuyển thế sang 69 , với kỹ năng của em quá diêu luyện lên mình đành phải thua sau 10p và ra trong sung sướng.

Đánh giá
Bé không cao
V1: đầy đặn vừa tay
V2: thon gọn
V3: cái này tùy mỗi người theo em thì đã tay lắm
V4: thơm tho, sang xịn mịn, nhiều nước
Csvc: thơm tho sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình + lịch sự ( điểm này mình đánh giá khá cao phần massage khỏe )

Tic @Lục A Ka
Tip 600k
Anh em nào muốn vừa được massage khỏe tay nghề cao chỉnh chu và massage mệt cũng rất diêu luyện thì lên đi em này sẽ không làm anh em thất vọng đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Thy muội chân thành cảmơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ Cẩm Thy…
Chúc anh nhiều Sk và thành công!