Q.10 Đỉnh cao của Lau cột đá bi là 10 Hoàng Gia

Lượt xem: 1,231

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Đầu tháng bổng dâng chuông điện thoại reo lên “ting ting”, ồ vui quá lương đã về , sau khi trừ các khoản tiền nhà, tiền điện, tiền nước…. và quyết định thưởng cho mình 1 suất massage sau 1 tháng làm việc, thấy diễn đàn dạo này Hoàng Gia hot quá, thấy mấy bé chụp hình xinh tươi quá, không biết ở ngoài thế nào, quyết định đến xem như chuột bạch trải nghiệm thử, đến xem hình các bé được các anh review nhiều thì điều đang bận khách, thấy bé 10 body cũng ngon không kém, dứt luôn xem sao. Làm thủ tục xong thì được phục vụ đưa lên phòng, thay đồ xông hơi các kiểu chờ bé vào.

Mình thấy một bé có chiều cao khoảng 1m65, với gương mặt xinh xắn tỏa sáng, tóc dài và óng ả. Da trắng mịn, nhìn bé trông thật thu hút. Mình không thể không chú ý đến đường cong tuyệt đẹp của cô ấy, đặc biệt là vòng ngực và mông to, khiến bất cứ ai nhìn vào cũng phải trầm trồ.
Mình cũng tò mò, không kiềm chế được bước ra ngắm nhìn nhan sắc của bé, bé cầm sẵn khăn trên tay lau mồ hôi cho mình, và ngồi tâm sự trên chiếc sofa. Bé đang xoa bóp cậu nhỏ của mình, với đôi tay mềm mại và kỹ năng tuyệt vời. Với vẻ ngoài hoàn hảo và sự quan tâm chu đáo, bé làm cho mình cảm xúc tăng cao.

Mình và bé qua bồn tắm cùng nhau, bé cũng không quên nắn nắn xoa xoa tiếp cậu nhỏ của mình, kết hợp đường lưỡi điêu luyện của bé là cậu nhỏ của mình cứ cương cứng mãi, cũng nhiệt tình bj nhẹ nhàng tạo thêm sự kích thích tăng cao, nhẹ nhàng lên xuống, bé cũng tâm lý kêu mình ngưng qua giường đi em làm thêm cho thoải mái . Bé rửa sạch sẽ rồi qua giường.

Mình nằm yên trên giường, cảm thấy rất thoải mái và thư giãn dưới đôi tay tận tâm của bé. Mình nghe tiếng nhạc nhẹ vu vương và cảm nhận được không khí yên tĩnh và thư giãn, giúp mình thả lỏng tâm trí và thư giãn cơ thể. Bé tiếp tục xoa bóp, tập trung vào các vùng nhạy cảm và đặc biệt chú ý đến ngả 3 tình yêu. Mình cảm thấy cơ thể mình được xoa dịu với một cảm giác thoải mái và sảng khoái.

Và rồi màn 2 tiếp tục, bé đổ dầu lên người trườn lên xuống, làm cho cậu nhỏ của mình lại giựt giựt nhỏng ben lên, và bé cũng không quên chụp ngây cậu nhỏ, vuốt lên vuốt xuống, rồi dùng chiếc lưỡi thần thánh liếm nhẹ trên đầu cậu nhỏ, xuống đến đá bi, thật tuyệt vời là mình cảm xúc luôn tăng dần, không tuột giây phút nào, và rồi cảm xúc đạt đỉnh mình cũng out trong sự thăng hoa.
Kết thúc màn tắm lại rồi cả 2 chia tay ra về bằng những nụ hôn thấm thiết.

Thiệt hại 1450k có camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Căng Ngực đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Hoàng Gia

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/8/20
Chủ đề
4
31
15
0 ₿
cảm ơn anh @Căng Ngực đã dành thời gian đến trải nghiệm và gặp được bé ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu