Độc hành Phương Đông - Cần Thơ 18.03.2015

Lượt xem: 43,199

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
bác nào tóm tắt các gói ở PĐ được ko. Nắm thông tin rõ, xuống đó mần lun, đỡ bỡ ngỡ

Joliebee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
2
14
3
38
0 ₿
Vip 300( 250 có pass ) svip 500
Svip thì xông hơi, tắm, nude 100% có thể làm 2 shot.
Vip thì tắm như tắm em bé. Kkk tự xôg hơi. Nude thì tùy em mức độ chịu chơi của mấy em. Hoặc các bác yêu cầu.

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
em là ma mới bác nào chỉ cho em với, hôm vừa rồi đi thử osaka thấy củng tạm, mà HJ BJ ít quá, em quần gần 1h mà ko ra đc, lúc ra boa cho em nó, nó tặng lại một câu" Nếu anh muốn thì đi nhà nghĩ chứ massage kiểu này hành tụi em chịu sao nổi nhưng em thì ko đi nhà nghĩ đâu". Mà thực sự mục đích chính là tới Z chứ HJ BJ thì không phê. Bác nào có số share cho e hay chỗ massage củng đc. E sợ đi mấy cô callgirl lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Win and Cantho2016

Ha Coi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/4/16
Chủ đề
0
1
2
35
0 ₿
Mình mới đi Super Vip PĐ có chút chia sẻ cho anh em như sau:
1- Phòng ốc: phòng nghỉ ok, nhưng hôm đó táng nhiều bia quá nên hơi bí có đi vệ sinh. Đi qua 1 phòng ngủ của các em để tới được nhà vệ sinh - cái phòng tanh ngòm làm mình cũng ghê ghê về các em. Phòng mát xa đã cũ bể sục lâu ngày như chưa thay nước nên chả giám tắm, một phần vì em nv kêu lạnh nên chiều em nó tí. Thế là chui vào phòng tắm như những nhà nghỉ bình dân. Phòng xông hơi và khô thì hơi rộng và lâu nóng. Giường mat xa rộng rãi mỗi tội điều hòa bị rỏ nước Tóm lại 6 điểm Phòng ốc
2 NV mình đi Super Vip em Ngân đoi chút đánh giá về em :
Mới đầu em còn e ngại nhưng lên giường thì như Jav các bác ạ phê lòi. 9 điểm phục vụ
Mặt xinh răng duyên 8 đ
V1 trắng nôn nà bưởi chắc zin không bơm 8 điểm
V2 mình xoa bụng hỏi uống bia nhiều k em bảo em vừa uống cốc nước đầy xong bụng hơi to nói chung ổn 7 điểm
V3 Toẹt vời 8 điểm xoa nắn các kiểu
V4 xinh ít cà vạt Mỗi tội hơi tốt lông, mình thích sự trau trút cắt tỉa cơ, mình vê cho 1 lúc ướt nhèm 7 điểm
Xong việc mình nói anh bo bằng vé em rất lịch sự không vòi vĩnh còn bảo anh cứ mặc áo vào đi tiền nong từ từ còn chu mở hôn mình, mình cũng nhiệt tình đáp lại. Đánh giá chung em Ngân 8 điểm ok. Bác nào muốn gặp em Ngân khuyến cáo sau 18 h ban ngày em ý không làm

• Like
Điểm cảm xúc: Shisha and Anh Ba Khía

Mr K

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/3/16
Chủ đề
0
7
0
40
0 ₿

Ngân hay Trân? Em Trân thì bthuong thôi.

MrTâm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
0
7
0
31
0 ₿
E người mới mong các sư huynh chỉ giáo thêm,e cũng dân ct mà lúa mấy dụ này lắm...Các bác cho e hỏi có chổ nào tới Z lun hk vậy

Shisha

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/6/16
Chủ đề
3
30
0
27
0 ₿
Đi buổi tối đợi có lâu ko đi svip cho e xin vài tên dc ko a oi

MrTâm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
0
7
0
31
0 ₿
Bác nào có đi hú ae cái đi chung cho vui sdt nè 0939894321

bucboinha

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Phương Đông 30/4 thì mình ko biet nhung mà phương đông 3/2 thi chi dien ta 1 từ thoi. " Tệ" !!!!!!!

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Mình thấy PD style cở này đắt khách đâm ra câu hay sao. Bác @Hido86 nói kiểu đó thì mình đã text một bé củng nói là tên ngân, v1 chanh lai quýt service tàm tạm, còn bác lại bảo là bưởi thì mình hết ý kiến chắc phải text lại. Hôm bữa nghe mấy bác report bé Đào, củng đi thử, em nó phục vụ như đuổi khách, còn nói là làm như vậy lần sau đi mà nghe tên bé Đào là khỏi kêu ^_^