Đợi chờ là hạnh phúc - Điệp vụ ngày 26.06 cùng thiên thần 42!!!!

Lượt xem: 1,238

gemini.h2t

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
6
26
10
0 ₿
Chào các anh em đồng râm.
Mình đã hoàn thành nhiệm vụ ngày 26.06.2019 hôm nay mới có dịp report cho anh em.
Bữa đó là một chiều đẹp trời vì đã nhận được nhiệm vụ khá "hiểm nguy" của bác Lục. Mình đã phóng thẳng tới cơ sở P.A Relax.
Đến quầy tiếp tân đăng ký ngay pé 42. Thật ko may mắn là pé mới vừa nhận khách. Mình nghĩ thôi thì duyên tới phải đợi thôi. Đành ngậm ngùi ra ghế nằm làm 1 giấc để chờ đợi pé vậy.
Sau 2 tiếng mỏi mòn, locker dẫn lên phòng xông hơi và tiếp tục đợi pé (chắc để pé nghỉ mệt để có sức qua tiếp mình quá. ^--^).
Cuối cùng pé cũng vào và chào anh 1 cách nhẹ nhàng. Giọng miền Tây rất ngọt. Face thì nhỏ nhắn nhưng xinh xắn đáo để.
Sau màn chào hỏi thì pé dẫn mình vào tắm. Thật sự pé tắm cho mình khá kỹ làm mình cảm thấy rất thoải mái. Kỹ thuật gội đầu cũng rất tốt nữa chứ.
Tắm rửa xong thì pé nói lên giường nằm ngửa để pé masa đầu trước cho. Pé masa đầu rất dễ chịu.
Nhưng mọi chuyện ko dừng lại ở đó. Pé masa đầu xong xuống bóp tay bóp chân trong lúc đó lại khều khều thằng em lâu lâu hôn nó một phát làm ko chịu nổi luôn. Hình ảnh hiền dịu ban đầu của pé ko còn nữa thay vào đó là một DDCN chính hiệu.
Sau đó pé choàng lên bóp tay cho mình, tranh thủ lúc đó mình khám phá vòng 4 của pé l. Ôi thôi nước nôi thật sự ko thể nào diễn tả nỗi. Pé vừa bóp tay mình vừa mò pé rên lên vài tiếng nghe rất Jav, nước chảy ngày càng nhiều hơn. Đến lúc mình hưng phấn nhất pé kêu mình nằm sấp lại để pé masa cho.
Thằng em mình ko chịu nổi nên mình nói thôi em làm Thái cho anh luôn nha. Cặp mắt pé sáng lên như muốn ăn tươi nuốt sống mình vậy.
Pé bắt đầu thoa dưỡng thể và lả lướt trên cơ thể mình vừa lướt pé vừa rên rỉ nghe thật sướng tay. Được 1 lúc pé nói anh lật lại để em chốt kèo cho anh sướng nè. Lúc đó mình phê ko còn gì để tả. Pé lén lén nút ti rồi xuống nút bi rồi đưa từ từ em mình vào miệng xinh xắn làm thật nhẹ nhàng. Tư thế 69 của pé bắt đầu triển khai. Làm tim mình như ngưng đập.
Sau một hồi quần nhau cuối cùng mình cũng out trong sự sung sướng.
Đánh giá tổng kết:
Face: 8đ (xinh xắn teen)
Vòng 1: cam việt chính hiệu
Vòng 2: eo ót (mình dây)
Vòng 3: láng mịn
Vòng 4: nước nôi lênh láng (tùy thuộc ae nữa nha)
Tic: Tài trợ từ bác Lục
Tip: theo mặt bằng chung
Locker: 20k
Giữ xe: 10k
Kết thúc một buổi điệp vụ thành công mĩ mãn. Cám ơn nhà tài trợ bác Lục A Ka nhé. Sẵn sàng đợi các nhiệm vụ tiếp theo.

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
nghe có vẻ kích thích, đang tính gặp bé 39 giờ có bé này dự phòng .