Noel Đợi chờ là hạnh phúc

Lượt xem: 778

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Dạo này công việc mệt mỏi với stress quá nên nhận được code noel mà tận ngày cuối mới đi được. Thấy trên diễn đàn có bài review bé mới 25 thấy ảnh cũng hợp gu nên book bé.
Tới nơi làm thủ tục check code nhanh lẹ sau đó lên phòng xông hơi xông khô đánh răng các kiểu vẫn chưa thấy bé lên chỉ thấy clocker vô tắt xông hơi. Đang buồn thì sau 30p bé cũng lên. Đập vào mắt là 1 cô bé xinh tươi trắng trẻo có pha nét tinh nghịch bé cất tiếng chào a nghe xong cái phấn chấn tinh thần liền.
Hỏi bé sao lâu vậy thì mới biết bé từ Cẩm Thy chạy qua nên lâu. Thấy bé chảy mồ hôi mà thương bé nên kêu bé thay đồ rồi vô tắm liền.
Vừa đặt chân vào bồn ôi mẹ ơi nó nóng muốn chín trứng cút luôn . Thế lại là ngồi đợi cho nước nó lạnh rồi vô tắm.
Bé tắm kỹ như người yêu vừa tắm vừa trò chuyện vui vẻ mình cũng tranh thủ sờ mó hiện vật của bé. V1 vừa tay săn chắc. V2 thon thả . V3 vỗ bành bạch . V4 thì nước nôi vừa đủ.
Mass khoẻ bé làm có lực hỏi han mình mỏi chỗ nào bé tập trung đấm chỗ đó.
Mass mệt bé mới làm được nữa tháng nên hơi non kinh nghiệm được cái lưỡi bé lướt hơi bị đã. Lướt lên xuống dọc xuôi từ bẹn tới 2 hòn bi lướt trụ click ty lỗ tai đầy đủ. Được 1 lúc mình bảo bé nằm xuống để a message lại cho bé. Không biết làm có ổn ko mà bé cứ đòi thối tiền lại cho mình. Đươc 1 lúc bé chịu ko nổi nên đẩy mình nằm xuống rồi ăn hiếp mình. Được 1 lúc thì thằng e chịu ko nổi cũng out hết vô miệng bé. Bé ra xúc miệng lại rồi ra ngồi tâm sự nói chuyện vừa nói vừa cầm thằng e mình làm nó cứ cứng mãi.
Hết giờ thì ôm chào tạm biệt bé hẹn bé ngày gần nhất. Xuống làm tô mỳ bò rồi về
Thanks mod đã tài trợ code
Tick free
Tip 800k
Clocker 50k cafe

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
942
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh nhiều! Lại còn chăm sóc cho KTV nhà em luôn! Khéo anh lại làm các bé ghiền đấy nha :D