Q.1 Đổi gió với 03 Dubai LTHG

Lượt xem: 946

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Mấy ngày đi làm về toàn mắc mưa tranh thủ lúc gấu vắng nhà tạt đầu vào Dubai thăm bé yêu , kết quả là không gặp được do chưa đặt trước thôi thì đổi gió bé khác xem . Tranh thủ làm cái vé onsen 1 xem như test cho đủ bài , nào mà ưng thì đi thêm vé lâu lâu tý.
Một số điểm đánh giá khách quang của tui tại Dubai Luxury
Csvc : Ngon lành từ bãi xe cực an toàn cho những lần trốn gấu, đến phòng ốc rộng rãi giường to bự nằm thoải mái. Giá cả ổn áp đúng giờ .
PV: Vui vẻ, nhiệt tình nhanh nhẹn. Làm chuyên ngiệp. Tui vào là chỉ hưởng thụ thôi không cần phải nhắc gì.
Bé 03
Vui vẻ, nhiệt tình, đặc biệt thư giản cực phê, có một V3 nảy nở chẹp chẹp.
Đồ ăn : Vé đi có bò kho được phục vụ giới thiệu mời nhiệt tình. Ăn thử quá là đã ngon chất lượng.
Quy trình : Lên phòng xông hơi xông khô thoải mái xong bé vào chào hỏi bắt chuyện làm quen rất tự nhiên. Bé lau người ngồi tâm sự cho khô mồ hôi , cảm giác gần gủi với bé nhiều, sờ bóp bé đã đã.
Onsen : Tắm chung và bé có cách chăm sóc đặc biệt quan tâm, tui thích ở dubai là khâu này , từ gội đầu đến lúc bé cùng tui vờn nhau trong bồn nó kích thích rất nhiều, và tui đi vé 1 shot nên bé bj nhẹ , còn lại các phần trườn lướt hôn hít các kểu đều được thực hiện.
Đấm bóp: Tắm xong bé đưa tui ra lau người rồi để tui nằm thoải mái , bé bắt đầu xoa bóp từ nhẹ nhẹ đến ấn mạnh mạnh, xong bé lấy đá nóng chà lên, lúc này như là đá nó đang hút cái hơi nước trong người tui ra vậy, nóng người lên cực khỏe. Sau bé lau người đổ dầu lên và.....
Thư giản: Bé từ từ chậm rãi trườn cặp ngực rồi dùng ngực đi từ trên xuống dưới rất từ tốn , bé đi từ sau ra trước tui nằm mà tê tái đến lúc xoay lại thì sờ bóp cặp mông bé nó đã ui lala, bé lại đề pa phần thư giản chăm sóc thằng anh rồi đến thằng em , tui chư lên cung trăng với cảm gác bồng bềnh thư thái, cảm giác thằng nhóc ấm dần lên phê pha khi bé mút mút mà lúc tui bắn thì sướng không tả.
Chốt hạ: Môt buổi đổi gió rất hài lòng từ pv đến bé 03. Dù ngẫu nhiên mà vẫn kết cảm giác bé thư giản rất có tâm. Hẹn sẽ nâng vé với bé lần sau .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác đổi gió thành công cùng bé 03 ạ ..

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
gói đó thư giản vô cực với cái phòng trang trí đậm chất bdsm luôn đấy bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ gói BDSM sẽ có dich vụ là bé sẽ thư giãn cho a vô cực + cia ạ , phòng được trang trí kiểu có trói tay này kia ạ

• Like
Điểm cảm xúc: dai nam